Other MyBrowserCash - RB 50%, có tool hỗ trợ click ads

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
Đã active.

Có, chứ, vẫn RB 80%. :D

ừ nhỉ nâng cấp vẫn là invest mà . MBC update phiên bản mới 2.00 không bít soft còn chạy được không nhỉ ? Cắm thử phát xem nào :binhsua06:

ừ nhỉ nâng cấp vẫn là invest mà . MBC update phiên bản mới 2.00 không bít soft còn chạy được không nhỉ ? Cắm thử phát xem nào :binhsua06:
Sau gần 4h chạy thử soft của pác thấy rất nặng máy,làm gì cũng bị phải chờ (đèn lad báo ở ngoài cây lúc nào cũng đỏ lừ :binhsua72:), click được 1ad, khi tắt soft đi mọi thứ trở lại bình thường liệu có phải nó update thành ra soft của bác cõng thêm cái mai rùa thì phải ? hic hic :binhsua04:

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

Nâng cấp acc lên silver hoặc gold dep vào tầm 1000$ xong đâu đó ngồi rung đùi hưởng lãi ko phải click, ko phải dùng tool, chỉ ngồi chờ ngày lấy tiền phải ko pro ?

To Qualify For The Daily Bonus Pool You Need To Click 20 More Ads Using The Software Today Or Upgrade Your Account To Silver Or Gold To Automatically Earn From The Daily Bonus Pool! <

Em đọc cái này khi login vào acc -> home :binhsua07:

Sau gần 4h chạy thử soft của pác thấy rất nặng máy,làm gì cũng bị phải chờ (đèn lad báo ở ngoài cây lúc nào cũng đỏ lừ :binhsua72:), click được 1ad, khi tắt soft đi mọi thứ trở lại bình thường liệu có phải nó update thành ra soft của bác cõng thêm cái mai rùa thì phải ? hic hic :binhsua04:

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

Nâng cấp acc lên silver hoặc gold dep vào tầm 1000$ xong đâu đó ngồi rung đùi hưởng lãi ko phải click, ko phải dùng tool, chỉ ngồi chờ ngày lấy tiền phải ko pro ?

To Qualify For The Daily Bonus Pool You Need To Click 20 More Ads Using The Software Today Or Upgrade Your Account To Silver Or Gold To Automatically Earn From The Daily Bonus Pool! <

Em đọc cái này khi login vào acc -> home :binhsua07:

Nó lên 2.0 nhưng không có thay đổi gì ảnh hưởng đến tool nên vẫn có thể sử dụng bình thường.
Upgrade thì chỉ ngồi nhìn $ lên mà thôi. Mà sao bây giờ nó kêu phải click 20 ads, cái này dành cho Free Member thôi.

Up cho ngày mới ! MBC có dep được PP thì phải pác MMO nhỉ ? Sao hôm nay thử rút tiền thì thấy có rút được cả PP và AP
NHưng sao trừ ác thế nhỉ trừ tận 0.87$ là sao vậy <- đây có phải là fee ko za^y. ?:binhsua72:

Multi acc hãy cẩn thận ko biết soft có cần cẩn thận hay ko ? híc híc :binhsua72:

Important System Message
2012-03-18: On 2012-03-16 there was an issue for a period of time where referral share purchase commissions were not correctly being added. If you have a support ticket about this we are working on adding those earnings. This will take a few days so please be patient. Also, this issue made it obvious how some people have multiple accounts simply for the benefit of receiving share purchase commissions.

Multiple accounts for the same individual who refer themselves simply to receive commissions on their own purchases(including but not limited to upgrades, purchases etc) is not acceptable and will NOT be tolerated. If you are caught doing this the funds will be removed from your main account on any and all commissions earned in this manor on any secondary accounts. We have identified many users doing this and if you are you will receive an email shortly from a staff member (through the ticket system) which may require identifty verification if your account is in question.
:binhsua06:

thanks nè ! thanks nữa nè ! thanks nữa nữa nè ! thanks nữa nữa nữa nè ! thanks nữa nữa nữa nữa nè !
thanks nữa nữa nữa nữa nữa nè ! thanks nữa nữa nữa nữa nữa nữa nè ! Ước gì có thể click thanks bạn được nhiều lần như vậy !:binhsua06:

MMO theo ban thi co nen Fake IP kiem 500ad 1 ngay de dot chay giai doan de up acc ko nhi ? Thay moi nguoi post ma them thuong qua !:binhsua72: Hay la ra hang net tao cai ref fake cai choi vua co ref vua co thu nhap vua ko so chet hehe :binhsua07:

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

A Men truy cập http://mybrowsercash.com/ bạn sẽ thấy
503 Service Unavailable
No server is available to handle this request

Nó lại update rùi hic hic:binhsua72:

vô laị được rồi, không có gì thay đổi hết.
Đau tim quá :binhsua75:

Vậy thì mua thuốc trợ tim trước đi trước khi đọc tin nhắn này :

Tin buồn...! Acc zeek và MBC của mình đã bị ban vào ngày hum qua 1 cách rất ngẩu nhiên và trùng hợp _ _!
Lý do ban:
- Zeek: Do ref dep 1 số lượng lớn AP bẩn khiến mình vạ lây
- MBC: Ban vì phát hiện dùng soft auto click ads
------------------------------
Đây là 2 trang tổng lực của mình. bị ban coi như là phá sản 100% :m147:
:binhsua76:
Híc pác MMO xem lại soft của pác với thằng này xem nó sau mấy lần update nó đã phát hiện ra autoclick nhưng ko bít pác ta dùng của ai ? Hãi quá trời sắp được up acc mà như thê này thì toạch, định FAKE IP bây giờ thí sợ vãi .... lun :binhsua75:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week