Muốn tuyển thêm 1 người anh em vào gia đình !

Comment cái cho xôm nhỉ :D

Nếu có thể :D

Em tham gia diễn đàn này lâu rồi, mà chỉ làm mỗi captcha thôi :( Ko biết anh tuyển cái gì, nhưng nếu đó là một nơi có thể kiếm được ít tiền thì em rất muốn tham gia, em ko tham lam nhiều. Lời giới thiệu ba hoa chích chòe e ko muốn nói, e chỉ muốn được xem xét để được vào gia đình của a thôi :( e rất muốn có một gia đình trong thế giới ảo này để làm chỗ dựa những lúc cần thiết. Rất mong được a xem xét. Cảm ơn a !

Như các topic trước thì toàn nói là tuyển newbie, tuyển người làm, lương ổn định, được đào tạo từ a-z .... thế này thế khác !

Nhưng qua nhiều năm hoạt động, thấy lo được cho cuộc sống của tất cả những người mà trước đây mình xem xét kĩ lưỡng và tuyển vào .

Họ vẫn âm thầm hoạt động cùng nhau cho dù không bao giờ khoe khoang om sòm trên forum như những nhóm khác ,

Anh em gắn bó như người 1 nhà , đói cùng đói , no cùng no , cùng nhau chia sẻ cuộc sống !

Như những gia đình khác, bản thân mình cũng luôn mong muốn gia đình này ngày 1 lớn mạnh .

Nhưng tìm hoài vẫn chưa biết nên tiếp tục đặt lòng tin vào ai tiếp theo, vì hàng trăm hàng nghìn người , may ra mới có thể tìm được 1 người bạn tri kỉ .

Nếu gặp phải số đông trong hàng trăm nghìn người còn lại , chắc chắn gia đình này sẽ tan nát .

I am lookin' for u , Where're u ? :D

Nếu thành viên tiếp theo của gia đình chúng ta có lướt qua topic này , thì hãy cho ta 1 dấu hiệu để nhận biết nha :D , welcome !
a à! 10 tháng 3 này là giỗ tổ nhà ta đấy! e nói vậy a có nhận ra e không a @Trung_Peter ?

buồn buồn xem tít.. tham gia mmo mấy năm ròi. gì cũng biết mà cũng chẳng biết làm gì

ước gì tôi có một gia đình như anh đã nói,một gia đình trên thế giới ảo này cũng là hạnh phúc,hãy giúp tôi 1 ngày chỉ kiếm 10$ để kiếm sống.
mình sẽ trung thành với bác và không hề có ý định phản bội,làm ơn bác hãy nói làm lĩnh vực nào cho mình biết.rất cám ơn bác đã đọc tin này.

A @Trung_Peter a còn nhớ đã lướt qua topic của em cmt về cái topic của em rồi chứ "niềm tin vững chắc, là yếu tố sắc bén của thành công " em tin a. mong muốn được là 1 thành viên gắn bó để cùng sát cánh cùng anh em

Topic này nó cứ sến súa sao ấy, từ post #1 (sến nhất) đến 1 vài cái comment sau đó ... :D

nếu còn tuyển và có duyên thì cho mình xin 1 chân . hiện mình đã đi làm nhưng lương k đủ sống .mà còn đang muốn lấy vợ :3

Mười mấy năm bơ vơ trên internet không có ai cưu mang :'( *Phát tín hiệu*

Chắc nhưng thằng như minh ko đc rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,814
170,886
Latest member
namvc1996
Back
Top Bottom