Muốn tuyển thêm 1 người anh em vào gia đình !

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Reactions
6,027
MR
7.787
Insuree Balance
15053|500
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Như các topic trước thì toàn nói là tuyển newbie, tuyển người làm, lương ổn định, được đào tạo từ a-z .... thế này thế khác !

Nhưng qua nhiều năm hoạt động, thấy lo được cho cuộc sống của tất cả những người mà trước đây mình xem xét kĩ lưỡng và tuyển vào .

Họ vẫn âm thầm hoạt động cùng nhau cho dù không bao giờ khoe khoang om sòm trên forum như những nhóm khác ,

Anh em gắn bó như người 1 nhà , đói cùng đói , no cùng no , cùng nhau chia sẻ cuộc sống !

Như những gia đình khác, bản thân mình cũng luôn mong muốn gia đình này ngày 1 lớn mạnh .

Nhưng tìm hoài vẫn chưa biết nên tiếp tục đặt lòng tin vào ai tiếp theo, vì hàng trăm hàng nghìn người , may ra mới có thể tìm được 1 người bạn tri kỉ .

Nếu gặp phải số đông trong hàng trăm nghìn người còn lại , chắc chắn gia đình này sẽ tan nát .

I am lookin' for u , Where're u ? :D

Nếu thành viên tiếp theo của gia đình chúng ta có lướt qua topic này , thì hãy cho ta 1 dấu hiệu để nhận biết nha :D , welcome !

hope it me!!!!!!

ôi người ae song sinh :D

mình này cậu hot boy :D
reg nick được 2 năm, cũng là thời gian bắt đầu MMO, thử qua nhiều nghề, ptc là nhiều, hiện đang chiến cpm nhưng chưa thành công như mong đợi.
Cậu có thể check profile page để thấy là mình có cũng kha khá giao dịch, cũng chưa từng scam, phản, chơi xấu ai....
Nếu cậu muốn tuyển người, mình xin ứng 1 vé. Cám ơn cậu đã đọc :D

em đã chờ đợi anh từ muôn kiếp trước rồi pate à :(, ngay kế bên luôn nè :rolleyes:

:p:p:p
kết bác thớt này hay đăng mấy tin hay hay
mặc dù ko được vào gia đình ae gì gì đó nhưng :mad::mad::mad: ít ra bác cũng lên đăng mấy bài trong forum chat kick thích tý chứ bác

I am waiting for u, do u remember me !? :p

tuyển mem vào gia đình nhưng em không rõ là mình làm về lĩnh vực gì nên không biết có phù hợp với em không, có gì có thể nõi rõ được không ạ, e xin 1slot nếu có thể

Mình tham gia MMO đã lâu nhwng vẫn chwa tìm đc bạn tri kỉ. Vẫn chwa kiếm đc đồng nào mà toàn bị scam ko à. mong moderator tuyển mình và chỉ cho mình 1 ít kinh nghiệm. mình là người trung thực, thẳng thắn, có trước có sau.....

vẫn đang lông bông đây thím ơi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom