• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Muốn tạo tài khoản gửi nhận USDT thì nên tạo ví ở đâu gọn nhẹ nhất ?

45chip

Hero
Reactions
219
MR
0.048
Chào các bác, em đang muốn tạo 1 ví USDT để gửi nhận USDT mua mấy đồ linh tinh trên mạng. Em chỉ muốn giao dịch gửi nhận USDT chỉ khoảng dưới 50 USDT mỗi lần. Vậy thì em nên tạo ví ở trang nào để tiện cho việc mua USDT và gửi USDT cho người bán nhỉ ? Em chưa sử dụng ví tiền điện tử bao giờ nên không rõ, mong các bác chỉ dạy thêm

binance đi bác, bán luôn trên đó cho tiện và USDT TRC-20 cho đỡ phí, vừa tiện cả hai bên

Thấy có Trust Wallet có ổn ko bác
trust ok bác, nhưng mà binance dc cái là sàn bán luôn trên đó ko phải mất phí chuyển.
USDT TRC-20 thì phí chuyển có 0.1-0.2$ thôi ko phải lo, còn mà ERC gì thì hơi cao

Điện thoại thì trust, pc thì atomic

Em tạo trust rồi giờ muốn mua USDT thì mua qua đâu ạ

trust ok bác, nhưng mà binance dc cái là sàn bán luôn trên đó ko phải mất phí chuyển.
USDT TRC-20 thì phí chuyển có 0.1-0.2$ thôi ko phải lo, còn mà ERC gì thì hơi cao
giờ mua USDT ở đâu để chuyển về ví đây bác

Mình toàn chơi faucetpay. Có 2 chế độ rút. Mình dùng chế độ rút 5' fee 0.1$. nhược điểm phải add ví của người mua vào để rút về. Nếu ví đó đã add trên ví faucet khác là nhịn. Thường hay exchange trong bestchange rất nhanh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,917
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom