• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Muốn đổi tên

Status
Not open for further replies.

web08

Hero
Reactions
984
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
HomeForums>IT Zone>Sharing>Premium Accounts

Hiện tại thư mục share key của mình bị chuyển đến mục này, rất khó tìm cho nhiều người.
Lúc trước ở topic cũ là Software & Webtools.

Mình muốn đổi tên cái mục Premium Accounts thành

HomeForums>IT Zone>Sharing>Key Norton

Nhanh gọn và dễ hiểu.
Mong Mod có thẩm quyền hoặc Admin xem xét phê duyệt để mình tiếp tục làm từ thiện vì đã share key từ 2012 đến giờ.
Có lẽ ko phải đòi hỏi cao nhỉ.

Thanks in advance.

pro lên tiếng :p

Upvote 0
HomeForums>IT Zone>Sharing>Premium Accounts

Hiện tại thư mục share key của mình bị chuyển đến mục này, rất khó tìm cho nhiều người.
Lúc trước ở topic cũ là Software & Webtools.

Mình muốn đổi tên cái mục Premium Accounts thành

HomeForums>IT Zone>Sharing>Key Norton

Nhanh gọn và dễ hiểu.
Mong Mod có thẩm quyền hoặc Admin xem xét phê duyệt để mình tiếp tục làm từ thiện vì đã share key từ 2012 đến giờ.
Có lẽ ko phải đòi hỏi cao nhỉ.

Thanks in advance.
ủng hộ ạ :)

Upvote 0
@Shin xem trường hợp này nhé!

Upvote 0
Chào bạn, @web08

Thời gian vừa qua BQT tiến hành thử nghiệm chia sub cho box Sharing. Do trong thời gian khá dài không có bài viết mới cho các box đó nên mình "thử" move topic có lượng tương tác tốt nhất (topic share key mà bạn đang nói đến) để theo dõi tình hình.
Mình sẽ báo cáo tình hình thử nghiệm lại với BQT sớm, trong thời gian chờ đợi ý kiến từ BQT mình sẽ move topic về nơi ban đầu. Rất cám ơn ý kiến đóng góp và những gì bạn đã chia sẻ với forum trong thời gian dài qua.

Trân trọng!

Upvote 0
@thaikhanghn
Mình nghĩ chuyển topic về mục mới cũng âu là hợp lý với chuyên đề Sharing.
Mình chỉ có yêu cầu nhỏ là để cái tên cho hợp lý thui chứ Premium Account ko hợp lý lắm với mục share key, Premium Account dành cho mấy tài khoản VIP của mấy chuyên trang download (Fshare, Rapidgator, Nitroflare ...) hay Tailieu.vn ...

Mong Mod chuyển lại về box Sharing và đổi tên cho hợp lý hoặc theo ý kiến riêng của mình là y như #1 đề cập.

Upvote 0
Upvote 0
@thaikhanghn
Mình nghĩ chuyển topic về mục mới cũng âu là hợp lý với chuyên đề Sharing.
Mình chỉ có yêu cầu nhỏ là để cái tên cho hợp lý thui chứ Premium Account ko hợp lý lắm với mục share key, Premium Account dành cho mấy tài khoản VIP của mấy chuyên trang download (Fshare, Rapidgator, Nitroflare ...) hay Tailieu.vn ...

Mong Mod chuyển lại về box Sharing và đổi tên cho hợp lý hoặc theo ý kiến riêng của mình là y như #1 đề cập.
Mình đã chuyển ý kiến lên BQT rồi, bạn đợi kết quả thảo luận nhé. Về việc đưa topic của bạn trở lại về chỗ cũ mình đã thử nhưng rất tiếc không thực hiện được. Có vẻ như Admin chưa gắn quyền cho mình ở mấy sub-box đó. Nếu có thể @legialoc @animax1991 @Tranau90 kiểm tra và move giúp mình nhé.

Thank you!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27