Event Mừng thành công bước đầu khi solo Net riêng

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng anh! Hi vọng được làm việc cho anh và sẽ thành công như anh vào 1 ngày nào đó :)

Không biết chị thớt bao nhiêu tuổi mà thành công offer là một điều lớn rồi.
Chúc may mắn trên những chẳng đường tiếp theo , mmo là không ngừng học hỏi.

Chúc thớt thành công trên con đường mình đã chọn ^_^ .
Chưa bik gì và chờ đợi .... Mong là sẽ có duyên với thớt .

Last edited:
Chúc mừng cho Thảo , chúc T thành công trên con đường solo, và sao cùng, mong được làm "đệ" của T :D

cho mình hỏi ngu real traffic sao lại còn có sock ở đây? Minh tưởng real chỉ cần KW research tìm niche ---> tạo script hoặc template ---> SEO là đủ @@

cho mình hỏi ngu real traffic sao lại còn có sock ở đây? Minh tưởng real chỉ cần KW research tìm niche ---> tạo script hoặc template ---> SEO là đủ @@
Với newbie trước tiên, ở bất cứ group nào các bạn cần học về off pc, cheat trước, để khi nắm dc những điều cơ bản nhất, những nhiệm vụ cần hoàn thành để dc Net trả tiền, thì mới có thể học về real traffic. Mình ko nói dạy newbie làm real traffic ngay lập tức. Thậm chí vừa cheat vừa real dc để tăng thu nhập

Last edited:
Chúc mừng bạn nhé.
Cũng đang chật vật với real vì không biết SEO, và bị DMCA hoài :(
Nếu có thể mình cùng giao lưu tí về real nhé :D

Mình không tham gia event này, nhưng xin chúc mừng @thachthao . Chúc bạn nhiều sức khỏe và thành công hơn nữa trong công việc nhé!
Kẹo sô cô la
:D

chúc b ngày càng thành công trong công việc

Mem nữ giỏi nhất mình từng biết,
Chúc bạn thành công hơn nữa trên con đường đã chọn. Đăng ký xin một slot trong Ps của bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week