Event Mừng thành công bước đầu khi solo Net riêng

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng bác có công việc ổn định.

VUI VẺ, MẠNH KHỎE, THÀNH CÔNG và gặp nhiều MAY MẮN nhé ^_^
Chúc Mừng cậu ;)
~~> Hy vọng chúng ta có duyên Thầy Trò :D

Chào các bạn,

Vừa rồi mình có thử sức lĩnh vực real traffic ở vài Net mới và mình đã có dc vài thành công trên bước đường solo riêng của mình

Mình tạo event này gửi tới các bạn 1 chút quà nhỏ mong nhận dc những lời chúc may mắn từ các bạn.

Và đồng thời mình cũng gửi lời cảm ơn chân thành tới người thầy luôn tận tâm chỉ bảo mình trong mmo, dù 2 năm qua chưa bao giờ mình dc gặp mặt thầy 1 lần, nhưng luôn coi mình như anh em ruột trong nhà, người đã dạy dỗ và share toàn bộ tut về offer cho mình solo riêng sau 2 năm làm Mem theo Group của thầy

Điều kiện tham gia

-, Chỉ áp dụng với các bạn lập nick từ trước ngày hôm nay

-, Mỗi người comment 1 lần chúc về công việc

Giải thưởng sẽ đc quay random :

-, 1 giải nhất 300k ( các bạn có thể nhận qua VCB hoặc thẻ DT loại mạng mà các bạn muốn nạp )

-, 2 giải nhì , mỗi giải 100k. ( các bạn có thể nhận qua VCB hoặc thẻ DT loại mạng mà các bạn muốn nạp )

Hình thức trao giải:

Các bạn inbox nhận giải

Event sẽ kết thúc vào 24h ngày 23/05/2016

Mình sẽ quay random và có video công bố kết quả event vào ngày 24/05/2016

Ps riêng ko thuộc giải thưởng : ( mình sẽ xóa ps này sau khi chọn dc 1 bạn phù hợp )

- Mình cũng mong có thể có duyên với 1 đệ tử ruột nào đó, như người thầy mình lúc trước từng dạy dỗ mình. Nên mình sẽ nhận 1 bạn từ mmo4me để đào tạo cơ bản tới nâng cao về offer để làm việc cho mình. Mình ko nói trước với các bạn về mức thu nhập sẽ là bao nhiêu, nhưng chắc chắn mình ko để các bạn thiệt thòi về tiền bạc nếu các bạn chịu khó làm và học hỏi.

- Và mình tuyệt đối ko thu phí dạy, ko giữ sock, tiền mail... của mem, nói chung là mình sẽ ko thu bất cứ chi phí gì nên cẩn thận với các Scammer fake yh của mình để pm riêng thu phí nhận dạy học nha.

Cám ơn các bạn đã đọc và tham gia
----------------------
Không tham gia event, nhưng:
Chúc Bác ngày càng thành công.
Chúc những ai đang, đã và sắp thành công sẽ thành công hơn nữa.
Cố lên!
Cố lên nữa!
Và, Tôi ơi cũng cố lên :3

- Chúc bạn tiếp tục thành công trên con đường bạn đã chọn. Mình cũng muốn học làm offer chi phí thì mình cũng có ít rồi. Hi vọng có duyên thầy trò với bạn :). Chúc thành công trên công việc và cuộc sống.

Chúc thớt thành công và sau này sẽ dẫn dắt các newbie :)

mong bạn kiếm thật nhiều tiền giúp thật nhìu người nhé ông anh

Hâm mộ thảo với trang và sư phụ 2 thím từ lâu rồi. Mà cứ theo dõi thôi. :D chúc mừng nha

Hi vọng được bạn Thảo nhận làm đệ tử :(

Chúc mừng :D

chúc thớt thành công hơn nưa..mình cũng đagn tìm hiểu offer, hi vọng sau này có cơ hội hợp tác..^^

chúc bạn đạt dc nhiều thành công hơn nữa, cũng muốn dc làm việc chung với bạn nhưng chắc ko phải mình ;)

chúc bạn may mắn và mong là chúng ta có duyên :)

good luck to lucky girl, girl mà mmo giỏi là báu vật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back