• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Mùng 1 đầu tháng . PP quét dọn . AE đi nhiều không ?

mình dùng 3 cái PP mà chưa cái nào bị limit bao giờ :D :D

Chia buồn cùng bác Duyệt nhé :( Trước 2016 cũng ra đi 1 acc :D Tại bác ko đưa tiền e giữ hộ nên ra đi đó...hehe
tình hình chắc phải đưa b giữ hộ ít, chứ nhiều quá

Còn nguyên acc. Không biết nó còn càn tiếp không..!

Thua keo này ta bày keo khác. Nó limit mình lại mở acc mớ.
Limit mãi, mỏi, chán là nó thôi ý mà

chúc mừng b, chắc sắp roài đó b, đùa thôi, hha
mình dùng 3 máy và 3 IP khác nhau mà bạn, chỉ là dự phòng nếu bất chắc còn có PP dùng luôn thôi.
Thứ 2 là cứ lập sớm để PP càng lâu càng trus
1 cái năm 2008. 1 cái năm 2013 và 1 cái mới đc 1 tháng
Đã sống qua rất nhiều đợt dọn rác của PP:D

Vẫn check mail hằng ngày.
1 là sợ nhất mail limit
2 là sợ mail Case đc mở :(

acc em cũng sống qua rất nhiều đợt cắt giảm biên chế

Chúc mừng ae, mỗi lần PP nó cạo bớt bộ lông bụi bặm, là ae lại đi nhiều acc . Nhưng sống chung với lũ, acc nhiều vô số kể

thế nên là bác nào mà có cái PP mà là cái loại lông bạc hay lông sâu thì tốt nhất làm cái mới mà để dành, up lên cho nó mấy chục $ từ visa. Mua cái đồ ở ebay nữa thì lại càng toẹt cm nó vời... Rồi cứ để đấy đề phòng bất chắc, cẩn thận không bao giờ thừa.. :D :D :D

hôm nay em thực hiện trên 1 ip chuyển tiền qua lại trên 2 account của em rất nhiều :3 chuyển rồi rèund (em nghịch tét nhầm chức năng pp) có sao không nhỉ ? nghe đâu là sẽ ra đi vĩnh viễn

Em đã bị limit hôm nay nội dung đơn giản như này

• Jan 10, 2016: We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.
    Bác nào có kinh nguyệt vụ này hướng dẫn e với ạ, account cũng lâu năm mà bị xàm thế này buồn quá

Em đã bị limit hôm nay nội dung đơn giản như này

• Jan 10, 2016: We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.
    Bác nào có kinh nguyệt vụ này hướng dẫn e với ạ, account cũng lâu năm mà bị xàm thế này buồn quá
thế này, chắc 180 ngày r .

acc mình vẫn bt, mà paypal mới đổi giao diện xong thời gian with $ về bank cũng lâu hơn nhỉ? mấy htrc completed lệnh ngay trong vòng 24h, tiền về sau 2-4 days bây giờ là 5-7 days

Khi bị limit cần document hãy nhớ đến em nhá các bro:D đặc biệt là hàng us

Last edited:
bọn PP nó đông khách quá ko cưỡng dc hết, lâu lâu nó lại cạo bớt cho đỡ rậm :oops:
cho hỏi mấy bữa nay nó sản sản lên mình add mail chờ dài cổ họng mà chưa cộng tiền chỉ có 2 mail đó thôi, đã mail constact nó nhưng nó im rỉm bực thiệt! Remove cũng k được:mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom