Multi -poster 4

Status
Not open for further replies.
Reactions
804
MR
0.001
Hôm nay thấy bên EKT bàn luận cái này , AE vào thảo luận cho vui, ai xài dc thì post lên cách sử dụng nhé:
Thankyou for your patience whilst we have been developing the all new Multi-Poster 4!
After months of development and reading your requests, we have finally started to get to the end of the development stage. There have been many fundamental changes to the program:

* No more SQL engine. No more SQL-CE Required.
* Prefix support for vBulletin forums
* captcha integration
* New distribution method and layout
* All-New information grabber

Please Note: This is a first look pre-release preview. Customer support is not available. There are known bugs. Some items may not function, appear to function or cause the application to crash. Please treat the program as a pre-release and not a fully functioning working copy.

Known Bugs

* IPB version 2 has not been integrated
* Information Grabber only works for phpbb3
* Several buttons / Menu items are not bound to any action

Please Note: This is not a comprehensive list of known bugs.

Ok. So with that in mind, here is a list of the up-coming feaures that will be available as development continues. It is also important to remind you all that these additions are as a result of your feedback. If you dont tell us what you want, we will not add it!

* Full Captcha integration for all forum types
* MyBB Support
* SMF Support
* Complete Information Grabbing for all forum types
* Hide Tag support

Again, this is not a comprehensive list.

Release date: When its ready. If u keep asking, it won't make anything faster.

Moving templates from old versions: Not supported, a feature MAY be added, but even if it will, it won't be made before official release of Multi-Poster 4

Feedback and bugs reporting: Found a bug? Want to say something? Create a topic here

Improvements:

* Complete multi-language support
* Automatic encoding detection
* Warez-BB captcha support.
* Fixed several GUI bugs.
* Amaderforum captcha support.
* Numerous code optimizations.
* Dropdown list for quick post finding.
* Fixed several login issues

1 số ng còn nói post dc cả capcha và prefix , ai xài dc thì cho ý kiến nhé.

Link down :
http://www.extremecoderz.com/downloads/Pre/Poster4-r14.rar

Có acc MPU là dùng dc à?

cái này cùng là sản phẩm của thằng extremecoderz nên nếu có acc MPU thì chắc dùng dc mà , thấy vài ng dùng rồi đâu phải mua thêm cái gì đâu.

e vào được rồi nhưng ko biết pót bài thế nào... Add temp cũng không hiểu ra làm sao
:cry

Last edited by a moderator:
mình đang dùng bản 1.0.2.12 ...mình dùng bản mua. bọn này nó update thường xuyên nên cũng dùng được lắm. bản crack thì dùng chán quá chừng.
bây giờ nó ra bản mới....đối với newbie thì dùng cũng phức tạp đấy.
hiện tại thì phải tự add forums bằng tay. chứ ko add templates được..nên khá mệt. :(

post cách xài lên đi bạn , nghe đâu post dc prefix và hỗ trợ cả capcha đúng ko , ko bít có post dc IPB ko nửa .

uk Multi poster 4...hỗ trợ CAPCHA nhưng nhiều vBulletin ko vượt qua đc.
còn lại post dc prefix, tags, icons, và có thể tự tạo thêm Box và cho ID box vào đó.
bọn Extreme Coderz bây h chỉ fixbug update bản này thôi. MP ultimate và MP black họ bỏ ko ngó ngàng j đến nữa.
1 chút hình ảnh về MP4:

templates MP4 đuôi format là *.ep4 ...nên chưa có ai share templates đâu.me too :))...công sức add forum bằng thủ công mệt rã rời... :(

Nhìu vlbutin ko vượt qua dc là sao cậu ???. Nếu MP4 ko vượt qua dc những site ấy thì ultimate cũng ko qua dc đúng ko. Hỗ trợ capcha là nó tự điền hay sẽ xuất hiện hộp capcha để mình gõ vào. Chắc dành nguyên đêm nay nghiên cứu wa'.

templates MP4 đuôi format là *.ep4 ...nên chưa có ai share templates đâu.me too :))...công sức add forum bằng thủ công mệt rã rời... :(

Vậy cậu chỉ cho mình công thức add forum đi :">

Nhìu vlbutin ko vượt qua dc là sao cậu ???. Nếu MP4 ko vượt qua dc những site ấy thì ultimate cũng ko qua dc đúng ko. Hỗ trợ capcha là nó tự điền hay sẽ xuất hiện hộp capcha để mình gõ vào. Chắc dành nguyên đêm nay nghiên cứu wa'.
nếu forum nào điền mà nó nhảy lên CAPTCHA và điền chữ "vBulltetin" thì không được. còn nếu điền các dòng chữ khác, thì post ầm ầm. Cũng ít gặp loại forum phải CAPTCHA lắm. Chủ yếu là mấy cái Prefix + icons.
MP4 bây h được fix lỗi rất nhiều nên dùng okie.
Còn MPU+ MPB mình đã dùng qua...post 100 forums thì 80 forums chẳng có bài của mình..trong khi vẫn hiện chữ " completed " chán tận cổ luôn.
bây h đi forum nào cũng có Prefix, mà MPU và MPB ko có cái này thì ko post được bài.

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

Vậy cậu chỉ cho mình công thức add forum đi :">

vẫn add bình thường như MPU và MP4 mà...

Rồi hỉu rồi , có lẽ nó chưa cập nhật version 4 cho vlbutin, còn capcha thì nói thật chứ có cái auto nào qua dc đâu, nó được vậy là hay rồi , nhưng còn 1 vấn đề ở đây là nó vẫn chưa có nút chỉnh 1 lúc cho tất cả các TAG , nói chung vấn đề forum nó đã fix tương đối ổn , giờ chỉ cần cập nhật thêm 1 vài chức năng bài viết giống ultimate nửa là ok.

bản Ultimate mình thấy...chức năng của nó đâu nhiều bằng MP4 đâu??!

hướng dẫn thêm cách sử dụng đi bạn...giới thiệu thui sao hiểu dc..

Chức năng thì mình ko bít cái nào nhìu hơn cái nào vì MP4 mình đang nghiên cứu , nhưng thấy bên MP4 đang thiếu chức năng chọn full Tag như bên ultiamte , cái đó cũng ko quan trọng lắm vì cũng tốn thêm vài giây , nhưng có vẫn hơn . Ngoài ra mình thấy cách bố cục bài post của ultiamte có vẻ dễ sử dụng hơn MP4 , MP4 mỗi bài viết lại xuất hiện thêm 1 bảng mới thấy hơi bất tiện. Ah quên hỏi bạn , hiện tại nếu update lên version mới nhất hình như là ko thể add forum vào dc phải ko .

hướng dẫn thêm cách sử dụng đi bạn...giới thiệu thui sao hiểu dc..

mình sẽ viết bài tutorial trong vài ngày tới..hiện tại mình ko có time làm ...ban thông cảm hen

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

Chức năng thì mình ko bít cái nào nhìu hơn cái nào vì MP4 mình đang nghiên cứu , nhưng thấy bên MP4 đang thiếu chức năng chọn full Tag như bên ultiamte , cái đó cũng ko quan trọng lắm vì cũng tốn thêm vài giây , nhưng có vẫn hơn . Ngoài ra mình thấy cách bố cục bài post của ultiamte có vẻ dễ sử dụng hơn MP4 , MP4 mỗi bài viết lại xuất hiện thêm 1 bảng mới thấy hơi bất tiện. Ah quên hỏi bạn , hiện tại nếu update lên version mới nhất hình như là ko thể add forum vào dc phải ko .

hiện tại mình đang dùng bản mới nhất....nếu bạn muốn add forum...thì bạn phải vào folder "Templates" và xóa cái .ep4 file đầu tiên có sẵn của nó đi...thì sẽ add forums.

có thể nó tốt hơn nhưng mình xài thấy nó chạy chậm, với lúc post bài click forum mỏi tay lun...

bạn chỉ mình cách làm cho nó pót nhanh chút, chứ nó chạy chậm wa' chừng ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom