Mục đích của việc nhập liệu này là gì

familyzeek

Newbie
Reactions
30
MR
0.000
Tạo MAIL để làm quảng cáo (Marketting)
Khi lập Mail bạn sẽ thấy 1 đoạn mã : gồm các ký tự ngoằn nghèo (đó là ô dữ liệu ta cần phải nhập lại chính xác)
- Làm tăng lượng người đăng ký truy cập vào 1 web nào đó >>> giá trị WEB tăng lên >>> Bán sẽ cao giá hơn. Cũng vẫn là nhập dữ liệu nhưng mục tiêu là tạo ra các tài khoản đăng nhập vào website hay diễn đàn nào đó, khi đó, lượng người truy cập vào website sẽ được tăng lên (tăng theo số ảo). Giá trị sẽ được tăng lên rất nhiều lần khi web của họ có nhiều người quan tâm vào xem.Admin sẽ bán lại website này cho người cần mua với giá cao hơn

có cái thèng bạn ,rủ nó vô làm,mà nó ko làm,nó kêu nhập liệu cái này là tiếp tay cho bọn hacker(í hackerkill ẻm=)) ),thành ra nó ko làm=))=))

bọn nhà giàu nó có tiền nên ngồi tạo ra mấy cái code thật khó gỏ để hành hạ a e mình thôi. k có j khỏ hiểu đâu tìm hiểu làm j cho hại não :binhsua146:

nhập dữ liệu giúp người mù trên toàn thế giới vào được trang web họ cần vào mà:binhsua10:

:binhsua04: gõ để phục vụ quân đội đó mấy bác , nó làm ra nhiều điều khó khăn để thử trí thông minh của anh em mình đó ai ngờ anh em mình toàn kẹp kẹp kẹp thịt heeeeeeeee :binhsua15:

mục đích chính là để kiếm tiền....:phieu:

Nói Chung là Captcha .... mục đích là huấn luyện mắt và kiên trì =)) bạn nào làm lâu năm và pr0 nó sẽ liên lạc các bạn để làm lính đặc nhiệm há há =))........

Như bạn trên kia nói captcha là do bọn có tiền ko bik làm gì viết code ra hành hạ chúng ta =)) bắt chúng ta thành cú ý mà :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,032
Latest member
ab77press

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week