• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Muabanlike - Like FB, Twitter,Youtube - min 1$ - RB 80% ( proof )

ilssil

Senior
Reactions
148
MR
0.000
Insuree Balance
0

Mới chiến site này, thấy cũng ngon nên lập thread tuyển ref, ae ủng hộ mình với nhé ^^

Thông tin về em nó :

Minpay 1$, thanh toán qua PP, Bảo Kim, thẻ Viettel, Mobi, Vina
1 lượt like = 1-9 coin ( nhưng đa số là 3,4,5 coin )
1500 coin = 1$
BN 0,1$ sau khi đăng kí
like được 50 coin xong mua vip 7 ngày thì mỗi ngày được thưởng free 100 coin ( thi thoảng còn có Code thưởng thêm ^^ )

Việc cũng nhiều, rate/like cũng tương đối nên nếu bỏ khoảng 15' cũng được khoảng 700-800 coin/ngày
nên tầm 2 ngày là đủ pay ( ngon hơn PTC chắc rồi :binhsua146:)

Khi ref đc 100 like thì upline được thưởng 200 coin và mình sẽ RB cho các bạn 80% =0,1$ ( riêng ae ptcunited RB 100% :binhsua25:mới tham gia cũng đc tính luôn nhé^^)

Update Proof mới của mình ^^

Proof của bác lyhajpro:

thành tích sau 4 ngày chiến:
7h30 - 26/04/2013

Update Proof mới của mình ^^

Đăng kí tại đây :
http://www.muabanlike.com/?ref=2627 ( hoặc banner phía trên )
nhớ để lại ID và LR nhé

P/s1: vì mình thấy admin check khá là khắt khe nên các bạn không nên cheat nhé ( nghe bảo vẫn có ông chích choác được nhưng mà chắc là pro rồi )
P/s2: ai thấy có ích thì thank mình phát nhé^^

Update : Bác nào không có ý định rút $ thì có thể dùng coin để tăng like or subscribe cho Fanpage, Website, Youtube Chanel,..... nhé
1$=1500 coin thì đổi được max 1500 like cho page ^^

Attachments

91.1 KB · Views: 72
Last edited by a moderator:
doanhtien LR U5945740 PTCunited nhá hihi

em có 1 đống nick site này
14 cái nick like hết sạch điểm của trang này roài :|
nó chưa phát triển lắm nên ít người làm lắm

em có 1 đống nick site này
14 cái nick like hết sạch điểm của trang này roài :|
nó chưa phát triển lắm nên ít người làm lắm
ủa, cái này thấy check cheat khá là khắt khe mà, 4rum của nó up mấy ông cố cheat kiểu đó đấy thôi.
Còn hết điểm thì mình không biết như thế nào chứ mình like tầm 5-600 coin xong F5 lại ra tiếp, liên tục 2 ngày rồi

đã ref id lovehq2410, mem ptcunited nhé :binhsua146:
LR U3504707

ủa, cái này thấy check cheat khá là khắt khe mà, 4rum của nó up mấy ông cố cheat kiểu đó đấy thôi.
Còn hết điểm thì mình không biết như thế nào chứ mình like tầm 5-600 coin xong F5 lại ra tiếp, liên tục 2 ngày rồi

nick em lập từ hồi admin gửi thư cho em là "lập bao nhiêu tùy bạn" cơ ạ :)) cái này đc 3 4 tháng rùi :)) nhưng em làm cái này ko rút $ về mà đem like đi bán

- - - Updated - - -

em bảo nó ít là do em so nó với addmefast :)) em auto 1 đêm là gần hết số like của site rùi

Đã ref

ID: ncnking
LR: U3673884
Hội PTC united nhá!

nick em lập từ hồi admin gửi thư cho em là "lập bao nhiêu tùy bạn" cơ ạ :)) cái này đc 3 4 tháng rùi :)) nhưng em làm cái này ko rút $ về mà đem like đi bán

- - - Updated - - -

em bảo nó ít là do em so nó với addmefast :)) em auto 1 đêm là gần hết số like của site rùi
ồ, mình mới chiến nên không biết vụ này, cơ mà thấy tình hình h site cũng hơi đông người rồi nên có vẻ check khá kĩ, còn $ thì dĩ nhiên là không nhiều,chỉ là mình thấy khá khẩm hơn PTC chút xíu nên lập ae chiến lấy $ trả ôtô PTC ^^

- - - Updated - - -

mà mọi người cứ reg nhé, không cần đợi mình confirm đâu.

Vừa ngồi click thử 1 lúc và thấy chủ thớt nói 15p có 700-800 coin hơi bị... Chắc bạn viết thừa số 0 lol

Vừa ngồi click thử 1 lúc và thấy chủ thớt nói 15p có 700-800 coin hơi bị... Chắc bạn viết thừa số 0 lol
ừm, sorry, thực sự là có tí gió, thật ngại quá:m187:. Công nhận là mất hơi nhiều tgian, nhưng mà bét nhè cũng chỉ nửa tiếng thôi mà, được cái coin nhiều với refresh liên tục chứ không như PTC^^
P/s: PR quá ơ...mồm, các bác đừng đáp gạch iem tội nghiệp TT

toàn mem ptc united ko nhỉ :)
hờ hờ, câu mem của bác minhsu như này không biết ổng có làm lông t không nữa :m181:

cho mình xin 1 post để đủ report scam, thanks mọi người

cho mình xin 1 post để đủ report scam, thanks mọi người
vãi bác, đọc qua iem còn tưởng bác định report iem, hết hồn @@

up tiếp này, ae bỏ tí thời gian kiếm $ trả soft cạp vs PTC đê ^^

upppppppppppppppppppp

Site giờ đông mem thì công việc còn nhiều k thớt?

Chắc kiếm đủ tiền uống cafe :binhsua11:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom