Got Paid Muabanlike - Like FB, Twitter,Youtube - min 1$ - RB 80% ( proof )

mình không có auto cậu à, với lại mình nghĩ cắm auto xong lại thành cái thể loại ngồi không có tiền @@ thế nào cũng có một đống người vào rồi lại nát bét thôi...
cho hỏi cậu là admin web đó à :D ..

ặc, sao like page khi thì được tăng coin ròi khi thì bị trừ vậy ta?
.bị trừ ??? Ơ, cái này mình không rõ nhưng mà bao nhiêu người chiến thử thì chưa thấy ai kêu gì vụ đó, còn mình thì cũng không bị trừ coin bao giờ @@. Hay là cậu thử contact với admin hỏi nó xem.

sao nó hay lag thế nhĩ, like xong thoát nó load mãi chả thấy cộng,

- - - Updated - - -

à thớt, với lại mình send cho bạn ref mà nó ko cho tăng coin @@

sao nó hay lag thế nhĩ, like xong thoát nó load mãi chả thấy cộng,

- - - Updated - - -

à thớt, với lại mình send cho bạn ref mà nó ko cho tăng coin @@
ừm, iem cũng hay bị giống bác vậy đó, nhưng mà của iem là like xong out nó ghi hẳn là chưa like mới ức chế @@. Còn thỉnh thoảng nó hiện job mấy site like rồi thì iem cứ để đó, nó tự out xong tính coin luôn.

Mà send cho ref là sao hả bác, iem không rõ bác nói gì lắm :m187:

Update: 2 ngày trước mình vừa request 2$ thì đến giờ vẫn pending, trong khi mấy lần trước chờ 12h là $ về tk ngay. Dĩ nhiên là theo như trên site đề là chờ 7 ngày nhưng không loại trừ khả năng site đã nát.
P/s: riêng mình thì cho là đợt vừa rồi 4rum có mấy thread tuyển ref lận, số mem tăng đột biến nên admin choáng @@. Mà, thấy trước đợt mềnh tuyển ref, cả site chỉ có 3 mem bị band, h thì 50 bé , chẳng biết có liên quan gì ko nữa@@

Mình có mua ít like ở site này, sau khi hết Coins thì like ko tăng nữa (điều này đương nhiên), nhưng khủng khiếp hơn là like càng ngày càng giảm, cụ thể thời điểm cao nhất là 480 likes, giờ còn có 450, like kiểu này thì khó mà kiếm đc khách chịu nạp tiền vào :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back