• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Mua VPS để upload liệu có nguy cơ mất acc premium ?

9xvaodoi

Newbie
Reactions
4
MR
0.071
Mua VPS để upload liệu có nguy cơ mất acc premium ?
Hiện nay e muốn mua 1 vps để uploader , nhưng ko biết chế độ bảo mật acc premium khi mình add trên đó có nguy cơ bị mất ko
đổi pass cho vps thì chủ bán vps có biêt duoc acc của e ko
và cách đổi pass cho vps
xin các tiền bối chỉ giáo
cam ơn tất cả mọi người

cứ add vào đi mất cái gì chứ...khi add pass có dạng ******* thì nó làm gì biết được
khi add nhớ copy & paste thì không sợ

up=fpt cũng nhanh :|

up bằng FPT cơ ak bưởi =))

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

Đổi pass ở chổ nào vậy bác , bác chỉ cho e w đc ko ? :x

tìm trong box PTU, có bài hướng dẫn sử dụng VPS đấy. down về mà vọc :|

cứ add vào đi mất cái gì chứ...khi add pass có dạng ******* thì nó làm gì biết được
khi add nhớ copy & paste thì không sợ

có phần mềm soi pass dưới dạng ***** đó bạn . quan trọng là người bạn có uy tín hay không thôi , nếu họ làm ăn uy tìn thì cái acc pre chả là gì đâu mà họ phải lấy cho mệt , vã lại acc muốn chàne pass cần phải confirm = email nữa , nếu không thì không chànge đc đâu

bạn hãy chọn 1 người uy tín mà mua,đừng mua những người rao mà lặt vặt kiểu Spam dạo

một VPS bạn hãy hiểu nó cũng chỉ là một con desktop cấu hình khủng được cài win2kx của bạn vậy nhưng nó được đặt xa chỗ bạn ! còn cơ chế hoạt động như một cái máy tính bt nếu như bạn hiểu rõ về ACNA làm một SA thì việc bảo mật dễ dàng thôi quan trọng bản phải biết set Up !thường thì một VPS khi mua sẽ được set up hai acc để Remote qua VPN vào điều khiển con VPS đó 1 trong hai acc sẽ là account có quyền administrator. bạn yên tâm là nếu bạn cầm quyền administrator change pass đi thì thằng kia muốn vào lấy pass của bạn trên VPS thì đó sẽ là cả một vấn đề :D nhưng mà chắc nhất vẫn là ko remember pass hay username trên FF thì nó vào cũng chẳng có gì mà lấy trừ khì nó cài Keylog mà để chắc chắn thì dùng bàn phím ảo tránh keylog khi đăng nhập vào ACC của mình he he:D

1. Làm kiểu vậy thì đừng mua VPS làm gì cho nó mệt cái thân, vừa làm lại vừa run
2. Nếu thằng mua làm được như vậy thì nó không cần hỏi nữa rồi =))

3. Chủ topic liên lạc mình nhé. Uy tín number Zero (hơn số 1) =))

=)) chủ topic hỏi thì mình giải thích cho chủ thớt cơ chế hoạt động và vài cách mình biết để đảm bảo an toàn còn làm hay ko thì đó là việc của chủ thớt he he !
ông muốn bán hàng cho chủ thớt thì làm sao cho chủ topic cảm thấy an toàn và thấy ông uy tín đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom