Help Mua VPS chơi Vagex

nguyenhaiha

Junior
Reactions
119
MR
0.057
Chào các bác. Em tham gia MMO cũng đã lâu nhưng do không có nhiều thời gian nghiên cứu, mày mò nên vẫn còn gà lắm. Nay thấy trên forum nhiều bác rao bán VPS mà giá cả cũng phải chăng, em định mua để chạy Vagex. Chính vì vậy lập thread này mong các bác pro chỉ giáo cho vài đường:
1. Có nên dùng VPS để chạy vagex không?
2. Cách sử dụng VPS như thế nào?
Có bác nào vào ném gạch thì ném in ít thôi nhé, vì cuối năm rồi em chưa có nhu cầu xây nhà... hi hi...
Cảm ơn các bác rất nhiều.

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

Đá lên cao nào. Có bác pro nào vào chỉ cho em với.

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
vagex mua 5 vps chạy mới có ăn

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bac nao can mua ACC vagex thi pm minh nha, chay no 3 thang roi ma co 10USD con chua du tien Pay nua, hien tai acc co 7,8USD ah, ko hieu sao thang vagex cu sap du tien thi no tang so creadit len, cai dieu nay thi chac ko bao gio lay dc tien qua, hic hic

kết luận đừng tốn tiền vào cái vps này...tuyển ref làm mới có ăn.......và đăng ký lên tiwwiter fabcob.......nói chung cái này 1 ngày không được 1$ đâu,,,ko đủ tiền điện và tiền mua vps

lakazai

Junior
Reactions
62
MR
0.004
Lại cheat a men :binhsua08:

cắm vps không phải là cheat nhá. đó chỉ là 1 mẹo để kiếm tiền

- - - Updated - - -

Chào các bác. Em tham gia MMO cũng đã lâu nhưng do không có nhiều thời gian nghiên cứu, mày mò nên vẫn còn gà lắm. Nay thấy trên forum nhiều bác rao bán VPS mà giá cả cũng phải chăng, em định mua để chạy Vagex. Chính vì vậy lập thread này mong các bác pro chỉ giáo cho vài đường:
1. Có nên dùng VPS để chạy vagex không?
2. Cách sử dụng VPS như thế nào?
Có bác nào vào ném gạch thì ném in ít thôi nhé, vì cuối năm rồi em chưa có nhu cầu xây nhà... hi hi...
Cảm ơn các bác rất nhiều.

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

Đá lên cao nào. Có bác pro nào vào chỉ cho em với.

nếu mua vps chỉ để cắm vagex thì đừng mua tốn tiền. phải lên kết hợp với nhiều auto khác
trước khi mua bạn nên cắm thử máy của mình rùi mới tính mua

kamkonko

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Đừng mua bạn ạ! Không thu được vốn đâu, với cả cắm trên vps là vagex họ không đồng ý đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week