Waiting for Answer Mua vip 72 của Paid7

Nếu mình có thể tự lấy lại pass vip72 thì đã không mất 200k để nhờ congchuaxuhoag lấy lại pass khi cho thuê

Với Acc này mình cũng đã chịu mất một nửa tiền với nó rồi

bác Paid yên tâm trong trường hợp ni chỉ có thớt và congchuaxuhoag bác ko liên quan , mà congchua thì uy tín lâu nay rồi nên bác thớt xem lại cách sử dụng acc vip, có đưa cho ai ko, máy có bị keylog ko, hoặc có bị nhìn trộm không :D

bác Paid yên tâm trong trường hợp ni chỉ có thớt và congchuaxuhoag bác ko liên quan , mà congchua thì uy tín lâu nay rồi nên bác thớt xem lại cách sử dụng acc vip, có đưa cho ai ko, máy có bị keylog ko, hoặc có bị nhìn trộm không :D
Cảm ơn bác, Thấy tên mình trong topic này nên cũng thấy lo, nên đưa hết bằng chứng thôi

ak lại là ông:D
Ông này thuê mình 2 ngày. cho bạn thuê lại mà bảo xài rồi ,vẫn cần thêm acc, có khi nào pro tới mức cứ đi thuê rồi làm gì đó vẫn lấy đc pass không ta

Vấn đề mua đi bán lại vip72 bây giờ khó nói lắm. Mình có một vài điều muốn chia sẻ như sau:
1. Có cách để acc đưa cho người khác rồi nhưng vẫn có thể change lại pass.
2. Với acc bị lộ như này chỉ cần 1 lời report đến admin là acc này sẽ bị admin block và pass bị admin change đi.
3. Seller không có quyền hành j biết acc bị làm sao đâu. Có chăng chỉ là hỏi xem có ai request pass acc này hay không thôi.

Tóm lại là các bạn không nên mua bán vip72 ngoài luồng như thế này, rất thiếu an toàn. Có chăng thân quen nhau thì giao dịch thôi, còn tốt hơn cứ dịch vụ mà mua nhé. Welcome to www.sellvip72.com . Quảng cáo tí :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom