Mua view+ sub+ hợp tác lâu dài

MrDouble

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em cần mua 5k sub uy tín, không tụt, có bảo hành.
Ngoài ra em cần mua view thường xuyên, mỗi video cần mua 1-2k view. Video em làm liên tục, cần mua liên tục nên rất cần bác nào uy tín để em mua lâu dài.
Em không làm videos kiếm tiền, chỉ cần view và sub. Bác nào bán xin cmt hoặc inbox em giá cả. Em xin cảm ơn nhiều nha!

mấy ông bán chạy view ảo lấy làm gì b , hoặc là spam fb hay qua site nào đó , mấy cái đó chạy xong video ko hot thì chả lên đc đâu mà

mấy ông bán chạy view ảo lấy làm gì b , hoặc là spam fb hay qua site nào đó , mấy cái đó chạy xong video ko hot thì chả lên đc đâu mà
Tại em cần videos lúc nào cũng ổn định từ 500-1k+ view cho ng ta check. Mà ng ta check lúc nào thì em kb nên em mới cần mua. Bác có cách nào giúp em k ạ :(:(:(

Em cần mua 5k sub uy tín, không tụt, có bảo hành.
Ngoài ra em cần mua view thường xuyên, mỗi video cần mua 1-2k view. Video em làm liên tục, cần mua liên tục nên rất cần bác nào uy tín để em mua lâu dài.
Em không làm videos kiếm tiền, chỉ cần view và sub. Bác nào bán xin cmt hoặc inbox em giá cả. Em xin cảm ơn nhiều nha!
cần mua view 1-2view inbox FB minh nha: https://www.facebook.com/manly26 được hợp tác lâu dài..bảo hành view.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back