• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua tài khoản ga reg với blogspot | Trung gian hoặc vcb

Status
Not open for further replies.

lucky2you789

Verified
Reactions
411
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đang cần mua acc ga reg với blogspot cũ mới đều được. Bác nào có pm mình nhé!
yahoo hoặc skype: dvtmmoviet
Mình mới đăng ký GA từ blogspot được 4 hôm nay. nhưng đặt ads trên blog lại không hiện . Cái này là lỗi gì hả bạn?

bác cứ đặt quảng cáo, sau khi nó kích hoạt hoàn toàn nó sẽ có mail cho bác, sau khi nhận mail thì ads mới hiển thị.
Thank you bác nhé! Em mới chơi nên k rành lằm. Khoảng bao lâu thì có mail báo kích hoạt hả bác?
Content em tự viết nên nội dung chắc chắn k copy.

Thank you bác nhé! Em mới chơi nên k rành lằm. Khoảng bao lâu thì có mail báo kích hoạt hả bác?
Content em tự viết nên nội dung chắc chắn k copy.
reg ga giờ không hiểu nó căn cứ vào cái quái gì, web nội dung tốt cũng chẳng qua nổi nó. Còn thời gian chấp nhận thì bác cứ chờ đợi, có khi vài ngày có khi cả tuần có lúc lại hơn 1 tuần. Đợi chờ là hạnh phúc!

traihu

Junior
Reactions
15
MR
0.001
Mình có GA content từ 2012. Chưa một cảnh báo, tì vết gì của google. Trong tk có 67$. Nay muốn nhượng lại. Bạn nào quan tâm pm skype "nguyentuandung87" nhé.

Giao dịch tận nhà cho các bạn yên tâm. Mình ở Hà Nội

Mình có GA content từ 2012. Chưa một cảnh báo, tì vết gì của google. Trong tk có 67$. Nay muốn nhượng lại. Bạn nào quan tâm pm skype "nguyentuandung87" nhé.

Giao dịch tận nhà cho các bạn yên tâm. Mình ở Hà Nội
Xa quá, phải ở HCM thì ngon

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123