• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua tài khoản affiliate godaddy (cj) - VCB

Status
Not open for further replies.

connhangheo23

Junior
Reactions
44
MR
0.014
Như tit mình cần mua 1 tài khoản affiliate godaddy được reg trên CJ giá tốt.ai có bán lại nhé, thanks

Tài khoản đi kèm website, ko có web ko làm được đâu, nó tính các chỉ số view kèm click

Đây không phải cách nói chuyện, ở mmo4me là cộng đồng giúp đỡ nhau. Nếu bạn thích mua thì mình cũng reg được, đơn giản. Nhưng mà nếu thằng CJ nó thấy bạn nhiều tiền, nó sẽ kiểm tra cái website đăng ký, lượt view vào web không có, không có xếp hạng nói chung web trắng thì tài khoản của bạn bị suspen ngay lập tức

Đây không phải cách nói chuyện, ở mmo4me là cộng đồng giúp đỡ nhau. Nếu bạn thích mua thì mình cũng reg được, đơn giản. Nhưng mà nếu thằng CJ nó thấy bạn nhiều tiền, nó sẽ kiểm tra cái website đăng ký, lượt view vào web không có, không có xếp hạng nói chung web trắng thì tài khoản của bạn bị suspen ngay lập tức
Thanks bạn nhé. Thật ra thì mình có mấy acc rồi đã approved, mình muốn mua thêm vì mục đích riêng nha bạn.
P/s: Với lại chính sách của nó ko hề bắt buộc phải có 1 website mới được promotion sản phẩm của nó nha. việc sử dụng link affiliate bằng các kênh khác như social media hay email marketing, làm content trên hubpage, tumblr,... cũng được nha bạn.
Cảm ơn bạn nhiều nếu có ai bán acc dạng này hoặc amazon SES giới thiệu mình với nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom