• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mua nick facebook hack sll all country

Status
Not open for further replies.

Minioncrush

Junior
Reactions
33
MR
0.054
Lời đầu tiên là xin mod thông cảm cho em vì không thể post vào box SELL/BUY được nên em mới phải vào đây. :( . Có gì mod chuyển box giúp e nha, đừng close tội nghiệp e, thật sự là đang rất cần.

1. Hiện tại mình cần mua nick facebook hack tất cả các nước, ai có dư không sài thì sell lại cho mình nhé :D
2. Cần 1 bạn coder bro an hiểu về face , làm ra 1 tool marketing facebook. Ai có khả năng thì để lại thông tin liên lạc , mình pm để trao đổi thêm nhé :D

dạo này lắm auto post xxx lên tường vs group để kiếm traffic chơi google adsence lắm đấy nhé và mình ko thích điều đó tí nào -,.-

dạo này lắm auto post xxx lên tường vs group để kiếm traffic chơi google adsence lắm đấy nhé và mình ko thích điều đó tí nào -,.-
mình hok có làm thế mà :(

bữa mình lấy cái USB 3g ra chạy auto kick tặc xem lên $ ko ai dè die acc GA content @@

die cmnr GA content ức chế quá qua site thằng khác chạy acc nó cũng die theo

mình có thể kiếm nhiều follow FB có chiến đc gì ko mấy pro nhỉ

Chào @Minioncrush !

Mình buộc phải cảnh cáo bạn vì cùng 1 lúc bạn vi phạm 3 lỗi nghiêm trọng !

Thứ nhất : nghiêm cấm thành viên <30 post mua bán

thứ 2 : nghiêm cấm mua bán tại box chat , vì dưới 30 post nên càng ko được chuyển qua box trade vì sai Rule

Thứ 3 : Forum nghiêm cấm bàn về hack .

3 lỗi nghiêm trọng này cũng đủ để tiễn bạn ra đảo nghỉ mát,

Nhưng mình quyết định nhẹ tay chỉ dừng ở mức độ cảnh cáo .

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back