Mua nhiều PP qua nhiều acc, mỗi tháng có bị limit ko ạ?

forever88

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
1.Mình có nhu cầu mua pp nhiều mỗi tháng, tầm 1000-1500$ mỗi tháng, mình mua nhiều vậy tức nhiên sẽ phải mua qua nhiều người và nhiều acc, nếu mình check teamview thấy nick của họ nguồn tiền từ site an toàn, và mua mỗi người 1 ít cho tới khi đủ lượng tiền mình cần trong 1 tháng thì có bị pp kiếm chuyện làm khó hay limit ko ạ???
2.Trong trường hợp đã đủ tiền và mình chuyển từ pp vn sang pp us cho người nhà, thì có an toàn ko, pp có limit hay ko ạ?

1.Mình có nhu cầu mua pp nhiều mỗi tháng, tầm 1000-1500$ mỗi tháng, mình mua nhiều vậy tức nhiên sẽ phải mua qua nhiều người và nhiều acc, nếu mình check teamview thấy nick của họ nguồn tiền từ site an toàn, và mua mỗi người 1 ít cho tới khi đủ lượng tiền mình cần trong 1 tháng thì có bị pp kiếm chuyện làm khó hay limit ko ạ???
2.Trong trường hợp đã đủ tiền và mình chuyển từ pp vn sang pp us cho người nhà, thì có an toàn ko, pp có limit hay ko ạ?

1. PP thì không có chữ an toàn ở đây . Đã xài PP thì phải chấp nhận rủi ro .
2. PPVN send sang PPUS thì cũng bt . PP có limit hay không thì phụ thuộc vào chuyện bác có giao dịch nào đáng ngờ hay không thôi .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,617
171,654
Latest member
qiyavenderstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week