• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua một acc str có invite giá 6pm gd trung gian, full mail

Status
Not open for further replies.

escall

Junior
Reactions
47
MR
0.004
lam gi thi no lai la ca 1 van de hoi bi to :3, cac bac doan gia doan non doan eo ra dc dau =))
tất nhiên bạn phải có chiêu trò của bạn. người ta nói có gì sai mà bạn bảo chém gió.=)) nếu bạn bảo 1 nick 1 lần mà bạn vẫn mua đã dùng r thì bạn mới là cái đứa chém gió khỏe nhất ấy =))

thanhmt

Junior
Reactions
112
MR
0.000
Chat with me via Skype
Có 12 acc có invite mà cũng chưa biết làm gì.. Thấy thớt mua thế chắc sắp có hàng hot :3..

baobao93

Newbie
Reactions
5
MR
0.085
bác nào nói có link thông báo acc invite được thêm str share cho ae đi
Mấy bác kia làm gì được thì chỉ ae với, giấu diếm không ăn được lâu dài đâu

À ừ.. Thấy bạn hóng mình cũng hóng thử.. :d.. Bạn biết trước thì mình biết sau thôi chứ có gì đâu.. Bán đc vài đồng cũng chẳng làm gì ..^^. nào chúng mình cùng hóng
Em ko phải hóng bác ạ =)))
bác nào nói có link thông báo acc invite được thêm str share cho ae đi
Mấy bác kia làm gì được thì chỉ ae với, giấu diếm không ăn được lâu dài đâu
Vừa lên trang chủ str chả thấy cái j mới cả. Và làm đc gì muốn ngta share thì cứ nhả một vài acc có invite ra. Tham nó cũng vừa vừa thôi. Muốn ăn mà ko muốn nhả, chỉ đi hóng hóng xem ngta làm j thì ko bh hóng đc đâu :))

Em ko phải hóng bác ạ =)))

Vừa lên trang chủ str chả thấy cái j mới cả. Và làm đc gì muốn ngta share thì cứ nhả một vài acc có invite ra. Tham nó cũng vừa vừa thôi. Muốn ăn mà ko muốn nhả, chỉ đi hóng hóng xem ngta làm j thì ko bh hóng đc đâu :))
bạn nghĩ bạn dấu được không, nhắm dấu được thì dấu tiếp đi. Đâu phải muốn có ac invite free là có liền đc, dễ ăn của ngoại quá

bạn nghĩ bạn dấu được không, nhắm dấu được thì dấu tiếp đi. Đâu phải muốn có ac invite free là có liền đc, dễ ăn của ngoại quá
Muốn nhận lại thì phải biết cho đi chứ còn cứ ở đấy mà hô hào kiểu share đi share cho ae làm với. Bạn nghĩ dễ ăn đc của ngoại quá nhỉ :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week