Help Mua màn hình để chơi tầm 12 bàn poker 1 lúc

Turtle223

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Pro nào tư vấn dùm em với ạ, em chơi được khoảng 1 lúc 12 bàn poker nhưng cái màn hình lap của em 14 inch thì phải nó chỉ hiển thị đc max là 8 bàn, nếu sử dụng ctrl + 9. Nay em muốn mua 1 cái màn hình mới to hơn để hiện thị full 1 lúc khoảng 12 bàn 1 lúc thì theo các pro tư vấn giúp nên mua màn bao nhiêu inch cả với lại là nên mua màn ngang hay màn vuông ạ, cho em thêm cái model của màn hình thì tốt ạ, em xin cảm ơn, em có cái hình demo ở dưới em muốn nó full như thế, k phải dùng phần mềm gì để tùy chỉnh bàn như kiểu tableninja2 gì gì đó đâu các bác nhé

Attachments

793.8 KB · Views: 193
@@ cho mình hỏi ngu tí, chơi một lúc nhiều bàn như thế sao mà tập trung dc nhỉ
tại mình chơi sngfifty50 chỉ xử lý 1 vài hand còn lại là fold nên chơi 1 lúc nhiều bàn để tiết kiệm thời gian mà cũng k ảnh hưởng nhiều đến hiệu quả bạn à

cứ màn nào có độ phân giải 1920*1080 full HD thì chơi vừa khéo 12 bàn nhé bạn.
đang dùng 2 con samsung như vậy, giá tầm hơn 3t 1 con. đang cố đánh 24 bàn.:D
12 bàn ra như DEMO của bạn luôn. ko cần chỉnh

cảm ơn nhiều nhé bác, có cần phải bao nhiêu inch trở lên thì nó mới được k ạ hay cứ 1920 1080 full HD là quất đc hả bác

Pro nào tư vấn dùm em với ạ, em chơi được khoảng 1 lúc 12 bàn poker nhưng cái màn hình lap của em 14 inch thì phải nó chỉ hiển thị đc max là 8 bàn, nếu sử dụng ctrl + 9. Nay em muốn mua 1 cái màn hình mới to hơn để hiện thị full 1 lúc khoảng 12 bàn 1 lúc thì theo các pro tư vấn giúp nên mua màn bao nhiêu inch cả với lại là nên mua màn ngang hay màn vuông ạ, cho em thêm cái model của màn hình thì tốt ạ, em xin cảm ơn, em có cái hình demo ở dưới em muốn nó full như thế, k phải dùng phần mềm gì để tùy chỉnh bàn như kiểu tableninja2 gì gì đó đâu các bác nhé
Lâu lắm mới vào mmo chơi nè, 1 cái laptop màn hình tầm 14" bạn thích chơi bao nhiêu bàn cũng được nhé không có giới hạn đâu. mình toàn chơi 20 bàn này, chơi hơn cũng chẳng sao cả. Tại vì màn hình lớn nhỏ nó không quá quan trọng đâu bạn à. Ở trong game nó có tùy chọn tự chia nhỏ các bàn ra cho bằng nhau, chứ không phải cứ để cả như lúc bắt đầu chia bài đâu. Vì vậy bạn muốn chơi bao nhiêu bàn cũng được, nhanh tay thì chơi nhiều, chậm tay thì chơi ít. Màn hình lớn nhỏ chẳng quan trọng gì ở đây cả.

Lâu lắm mới vào mmo chơi nè, 1 cái laptop màn hình tầm 14" bạn thích chơi bao nhiêu bàn cũng được nhé không có giới hạn đâu. mình toàn chơi 20 bàn này, chơi hơn cũng chẳng sao cả. Tại vì màn hình lớn nhỏ nó không quá quan trọng đâu bạn à. Ở trong game nó có tùy chọn tự chia nhỏ các bàn ra cho bằng nhau, chứ không phải cứ để cả như lúc bắt đầu chia bài đâu. Vì vậy bạn muốn chơi bao nhiêu bàn cũng được, nhanh tay thì chơi nhiều, chậm tay thì chơi ít. Màn hình lớn nhỏ chẳng quan trọng gì ở đây cả.
tuỳ thể loại. chơi zoom tầm 6 bàn 1 lúc chắc đầu phát hoả :D
nhiều ván nghĩ nát óc xem bọn nó cầm cái gì quay ra mấy bàn kia đã fold hết.
còn chơi S&G trừ trường hợp may mắn big stack còn không về late cứ all-in or fold thì nhàn quá rồi.

tuỳ thể loại. chơi zoom tầm 6 bàn 1 lúc chắc đầu phát hoả :D
nhiều ván nghĩ nát óc xem bọn nó cầm cái gì quay ra mấy bàn kia đã fold hết.
còn chơi S&G trừ trường hợp may mắn big stack còn không về late cứ all-in or fold thì nhàn quá rồi.
fity50 chủ yếu là all in và fold thôi bạn

Chắc phải mua con 32 inch trở lên :D
màn hình ngang HD nhé, chơi xong xem JAV giải trí

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week