• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua mail hotmail 2k vnd / mail reg > 3 tháng ko còn cần dùng nữa !

Status
Not open for further replies.

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
:D ae nào làm offers xong hết việc cần đến em nó nữa muốn bán lại pm mình :) hoặc email hotmail loại j cũng dc miễn ko còn dùng nữa và trên 3 tháng yên cầu là mail do chưa xac nhan email phụ và email phụ là dạng email tào lao của yahoo càng tốt :)
giá mua 2k vnd / mail !

uppp yêu cầu email phụ em nó là loại yahoo hoặc gmail để minh tự reg acc phụ , để có thể changes pass sau khi mua :)

:confused: up la up len nao

có ít bác ơi, mua lâu lém rồi ko xài.

bạn có onl ko ?

upp cho ai có bán mình

up cần loại mail có thể changes dc pass , hoặc có email phụ hoặc nhận mã xác nhận ở email phụ để minh tự changes pass , hoặc biết dc tài khoản email phụ , email phụ là loại yahoo để mình tự tạo cũng dc !

:D mua nhỏ lẻ 2 3 4 mail cứ hú mình mua tất ;)

:):):) up là up lên nào chỉ cần mua acc xong có thể changes pass là dc

upppppppppppp :D

có mấy chục hotmail reg từ tháng 8. veri phone đàng hoàng. chưa dùng gì. nguyên trinh luôn :)

giá cao thế :D

:) upp ai có hàng minh mua nà chấp nhận mua loại tài khoản email phụ giống tên email tại outlook minh tự đi reg email phu đó cũng dc miễn là email phụ của yahoo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week