Ask mua host lam web

loveptu

Junior
Reactions
50
MR
0.000
có bác nào xài hostgator 35$/year của mấy bác đang sale trên mmo chưa ahhh ? web mình xài hostgator được 2 tháng rùi mà mua chính hãng mắc quá định xúc 1 em như trên xài mà sợ được vài ngày die phải chuyển web tùm lum mắc công lắm ! :binhsua04:

có bác nào xài hostgator 35$/year của mấy bác đang sale trên mmo chưa ahhh ? web mình xài hostgator được 2 tháng rùi mà mua chính hãng mắc quá định xúc 1 em như trên xài mà sợ được vài ngày die phải chuyển web tùm lum mắc công lắm ! :binhsua04:
hôm ni đang khuyến mãi black friday giảm giá 50% đó..mua chính hãng cho an toàn

Mình có 1 cái host VN. chạy good. chủ top có dùng chung với mình ko?
demo : vdic.us/forum
Nếu chủ top cần thì pm Yh : trantienk5cntt nhé

đang giảm giá đâ vô mà mua

Hàng của mấy bác trên forum vẫn là chính hãng mà bác, chẳng qua là nếu bác dùng thì không chính chủ thôi :D
Vì reg theo bill của các bác ý, bác vẫn sẽ dc cung cấp info host, pass riêng biệt lập với info chính :D
Nhưng về sau có tiền thì vẫn nên quất 1 cái gọi là chính chủ :D

Host thì mua thẳng từ trang chủ đi bạn, kiếm coupon mà mua, đừng qua trung gian, nhiều vấn đề lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week