Waiting for Answer mua group pix không trả tiền

Status
Not open for further replies.
ko việc j phải già vờ, 2 vk ck ta làm captcha đó thì làm sao. Mà nếu có giả vờ thì cũng chả sao, ctrai c gái quan trọng gì. Quan trọng là tôi rất tử tế còn bạn thì đối xử thế thì ai chấp nhận đươc ?

Còn proxy bạn bán cho mình thì thôi, lấy về mà xài. 10$ nữa đấy, lấy về mà bán cho ai mà đi lừa tiếp, add panel, rồi ip tùm lum. Đúng là chính hãng scam
Thôi bạn gì ơi, mình thấy thằng quỵt tiền nói chuyện cùn quá, chắc ngay cả nút Chặn Spam trên Yahoo nó cũng không biết đâu. Còn proof gì thì post lên cho Mod xem xét, chứ toàn thấy đôi co qua lại không à.
Cái bạn quỵt tiền kia cứ bảo là đang bận, không vào reply nữa, mà thấy cứ vào hóng suốt, chắc cũng nhột nhột sốt ruột :binhsua155:

Hóa ra 2 bác song kiếm hợp bích mình ^^! thôi tớ mệt rồi... Nói gì thì nói đủ bằng chứng tớ chịu rule ko thì close topic đi... Mệt người

thế còn cái vụ proxy, nhờ mod thông báo dùm đừng có ai mua proxy của nguyenhung. add ip vào trang này rồi xài nè http://admin.instantproxies.com/
Thank mod, nhớ thông báo cho mọi người vì 1 mmo trong sạch

đủ bằng chứng đến phiên : tòa hội thẩm , chuẩn bị tuyên án :binhsua168:

đủ bằng chứng đến phiên : tòa hội thẩm , chuẩn bị tuyên án :binhsua168:
Ra đảo vĩnh viễn luôn đi .....

Bạn nguyenhung43 bạn cứ kêu chủ thớt thích thì post toàn bộ proof chat lên

Bạn cũng có quyền post proof để tự bào chữa cho mình. Thái độ ngang ngang như thế cứ nói không bằng không chứng thì ra đảo là vừa

Nếu thế thì em "quên pass" cho nó die luôn đi. Không có pass mail, ăn nói như người vô học. :binhsua168:

một bà chị trong 4rum đã thử qua đó bạn. Bả mất pass acc mất YH. Bả mail lên cho admin. Admin nói thế với chị ấy sau 3 ngày là giải quyết.Nhưng với điều kiện phải báo cho admin biết ví Z trước giờ bạn nhận tiền từ pix. Và pix thấy trong 3 ngày đó mà ví Z ko thay đổi thì nó sẽ đồng ý

cách đó ko dùng đc đâu nha bạn, ko biết bạn nói bà chị đó là ai, nhưng mình đã từng thử cách đây ko lâu, Admin nó trả lời lại ngắn gọn lắm, xin lỗi chúng tôi ko giúp đc, bạn hãy reg nick mới đại loại thế :)

- - - Updated - - -

thứ nhất chủ thrad nếu bán những acc đó ko có mial thì cho cả đóng acc đó ra đi đi, thứ 2 Mod vào giải quyết nguyenhung đi nc ngang như cua :|

sao phải tốn hơi nói nhiều với thể loại ăn giựt nhỉ? mua group không trả tiền còn ăn nói mất dại thì cứ ban thẳng tay, proof rành rành, mod cho nó sống thì nó còn scam mem khác nữa

mình chơi đẹp xử dụ này cho xong mà ko cần đòi lại tiền thớt, nói chuyện y như con nít

nguyenhung43
+bị tố cáo scam
+reply giọng đại ca...
+có proof rõ ràng
....scam = ra đảo vĩnh viễn.....
@@@ scam là phải chém tận gốc rễ dù chỉ 1 $ , bạn nào rảnh rỗi thấy nick nào mới nào trùng IP với nick nguyenhung43 report mình theo dõi nhé, tên này hay mua G box captcha nên mình đặc cách theo dõi sát sao !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,421
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week