Ask Mua domain với info nước ngoài

Xiaon

Newbie
Reactions
30
MR
0.000
Các bác cho em hỏi có cách nào mua domain với info nước ngoài ko, ko phải = CC chùa nhé mà chính hãng từ godaddy, netfirms nhé. E thanks các bác nhiều :binhsua113:

Các bác cho em hỏi có cách nào mua domain với info nước ngoài ko, ko phải = CC chùa nhé mà chính hãng từ godaddy, netfirms nhé. E thanks các bác nhiều :binhsua113:

godday hình như mua xong vào change info dc mà :D

tớ có này, pm: vuong.mipt nhé. From Godaddy, hạn còn 11 tháng, domain đẹp khỏi chê (không nói khoác)
Có khi bác này vừa nói chuyện với mình lúc nãy cũng nên keke

khoảng hơn 2$ 1 năm, bạn mình có dịch vụ nè.

nếu có full info+mail khi reg domain thì hãy mua bằng ko khi site bạn phát tiển người ta chỉ cần change dns là bạn ko còn gì . Khi nào người sell còn nắm info + mail khi reg thì khi đó bạn chỉ là người dc dùng domain free thôi . Góp ý

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

fake ip reg paypal usa sau đó veri bằng card usa (có thể mua trôi nổi) , hoặc mua paypal có mail live . bạn cần thì pm mình .Giá cao nhé . Tốt nhất dùng cc

sao k dùng CC mà buy??

domain thì phải sau 2 tháng mới tráne được cái này không biết là có đúng không nhỉ,:D có phải chỉnh gì không nhỉ

bạn lên Bảo Kim hoặc Ví Di Động mua cái thẻ Visa muốn thanh toán mua domain ở trang nào chả được

Tuy nhiên mua qua Google tiện nhất

Mình muốn làm 1 site phim xxx nhưng ko biết phải mua host và domain như thế nào và ở đâu mà ko ai biết mình ở VN và ko bị tóm ;;). Hay là mình có thể sử dụng host free summerhost.info hay ko? Mong đc sự tư vấn của các bạn

vụ domain hosting mình sẽ lo sau :) domain hosting thì có rồi :) tốt hơn thằng GD với HG

mua domain + thêm private domain gì gì đấy có 1 -2 $/năm thôi là được

còn không có pp thì pm mình..mình còn dư 1 cái domain mới mua hồi tháng 6 ở namecheap.com :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week