• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua Amazon Giftcard $5 - $30 rate 17.5

Status
Not open for further replies.

iloveu1966

Banned
Reactions
21
MR
0.000
Mình cần mua lẻ AMZ GC (amazon.com thôi nhé) từ $5 - $30 mỗi code. Rate 17.5k. Bạn nào có nhu cầu bán thì inbox mình nhé. Newbie mới reg nick trong khoảng 1 tháng thì thông cảm mình không giao dịch nhe các bạn. Nếu bác nào có uy tín trên forum thì không qua trung gian cũng được. Các bác cứ inbox mình, sẽ trả lời các bác khi nào online. Thanks.

UPDATE: Có 1 bác có nguồn nhiều GC $10 nên mình ưu tiên giao dịch với bác đó trước, xong nếu còn nhu cầu sẽ up lên cho anh em tiếp nhé. Cảm ơn mọi người đã quan tâm và giúp đỡ :).

Last edited:
có 3 cái , mỗi cái 1$ nguồn app android , đổi card VT 50k đc k cậu ?

Mình cần mua lẻ AMZ GC (amazon.com thôi nhé) từ $5 - $30 mỗi code. Rate 17.5k. Bạn nào có nhu cầu bán thì inbox mình nhé. Newbie mới reg nick trong khoảng 1 tháng thì thông cảm mình không giao dịch nhe các bạn. Nếu bác nào có uy tín trên forum thì không qua trung gian cũng được. Các bác cứ inbox mình, sẽ trả lời các bác khi nào online. Thanks.
2 code tổng 6$ giá 100k pm: vampire_baron (thích thì cứ hỏi ông sonvt thì biết )

có 1 cái $5 nguồn app ios, tiền vcb trước thì bán với rate ý

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week