• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua Account DigitalOcean có balance

Status
Not open for further replies.

saygoodbye

Banned
Reactions
158
MR
0.000
Như title anh em nào có account digital Ocean có balance trong tk và phải dùng được pm mình nhé.thank for all
Giá cả thương lượng .giao dịch trung gian cũng dc.mà mua đứt bán đoạn cũng được k quan trọng.

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
:) cho mình mua với, mình không cần có balance cũng được chỉ cần đã qua bước very. Mình tự add PP vào mua :D

chỉ cần acc không bị lock là đc hả cậu, k cần balance đúng k ?

đúng rồi cậu, chỉ cần qua bước very của nó là được. Creat được ấy :)

Ủa bạn mình nó mua trực tiếp bằng paypal ko cần điền credit card vẫn xài ngon lành mà ta ?_? bộ bây giờ nó khó hơn rồi à.

bây giờ nó chỉ cho phép nhát đầu để very và add tiền vào acc là 1/1 thôi. Nghĩa là đã acc PP này very cho acc digital này rồi thì nó không nhận tiền nữa. Còn nếu qua bước veri rồi thì có thể add từ 1 acc PP vào các acc kia :D

veri bọn này đơn giản. add nhiều acc bằng 1 pp là bị lock đấy :-<

chỉ mình cách veri được không :D ngày trước add bank ảo là được giờ nó không cho add bank ảo rồi, mà có add xong vẫn phải chờ ver

.... hoặc nếu bạn nào ver được tk digital sll pm mình nha. Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week