mua acc pp bị limit

Status
Not open for further replies.

macon479

Hero
Reactions
210
MR
0.000
Follow me on Facebook
mua ac mà chưa trả tiền pm cũng không thấy đâu

Về richboss
Họ và Tên:
nguyen kim van
Địa Chỉ:
di su, my hao, hung yen
Số điện thoại:
0985461630
Yahoo:
vannk1987

Last edited by a moderator:
mọi người tránh xa tên này nhé. lừa đảo đó nó đã không trả tiền mình.mình đã post thông tin nó lên rồi hy vọng có ai đó ko bị như mình nếu ai cần xác minh cứ pm tớ cho teaw

mọi người tránh xa tên này nhé. lừa đảo đó nó đã không trả tiền mình.mình đã post thông tin nó lên rồi hy vọng có ai đó ko bị như mình nếu ai cần xác minh cứ pm tớ cho teaw
đã gọi điện, trả lời là mất điện, chưa gì đã lên đây report là sao? đã thế thì 3 ngày sau trả. ko chấp nhận thì coi như là mình scam. bực mình

để tôi đi tìm mãi mà không thấy nói gì. nói chung tùy cậu nếu cảm thấy như thế là đúng. và người bực khong phải là cậu. tớ xin cậu đâu.còn nếu cậu ko mua thì trả lại trả sao hết. nói chung mình nghĩ cậu giải quyết sớm càng tốt. thank

nó bảo 3 ngày mà đến máy ngày có trả đâu tui để xem sao. gọi điện nó nói bực mình. lừa đảo thì nói lừa đi. ăn chặn của con gái mà cũng huyênh hoang. cứ đem về mà mua hương nhé. tui nghèo nhưng sống trung thực đêm về ngủ không phải nghĩ xem mai đi lừa ai. con người nhưng muốn đi bằng 4 chân. chú ý cho những ai bán acc paypal nhé

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nó bảo 3 ngày mà đến máy ngày có trả đâu tui để xem sao. gọi điện nó nói bực mình. lừa đảo thì nói lừa đi. ăn chặn của con gái mà cũng huyênh hoang. cứ đem về mà mua hương nhé. tui nghèo nhưng sống trung thực đêm về ngủ không phải nghĩ xem mai đi lừa ai. con người nhưng muốn đi bằng 4 chân. chú ý cho những ai bán acc paypal nhé
ừ, chắc là bạn đúng, vì 3 hôm trước nó nói rồi, haizz

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.530
Chat with me via Skype
có nhiều khi nó bảo chờ 10 ngày để nó lừa thêm người khác đó, lấy lại đi. Đầu tiên lấy lại mail nếu dùng gmail, sau lấy lại pass paypal có gì pm yahoo : dvtmmoviet tui hướng dẫn cho chút ít tất nhiên không đảm bảo 100%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week