• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua 200-5000 Paypal sạch - Rate 18.5-19 - VCB

Status
Not open for further replies.

checkbox585

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Như tiêu đề, mình đang cần mua 200-5000 Paypal sạch, rate 18.5 - 19 (tùy theo số lượng hay thỏa thuận 2 bên).

Yêu cầu nguồn tiền rõ ràng, check team (mình không phải dân mmo và cũng từng mua của nhiều người rồi nên các bạn yên tâm). Scammer các thể loại ra chỗ khác dùm mình.

Mình mua PP cho nhu cầu mua hàng hóa kinh doanh online nên có thể mua thường xuyên lâu dài đối với các bạn uy tín.

Giao dịch trực tiếp tại SG hoặc qua trung gian.

Yahoo : checkbox585
(mình chỉ sử dụng nick Yh này để mua)

Như tiêu đề, mình đang cần mua 200-5000 Paypal sạch, rate 18.5 - 19 (tùy theo số lượng hay thỏa thuận 2 bên).

Yêu cầu nguồn tiền rõ ràng, check team (mình không phải dân mmo và cũng từng mua của nhiều người rồi nên các bạn yên tâm). Scammer các thể loại ra chỗ khác dùm mình.

Mình mua PP cho nhu cầu mua hàng hóa kinh doanh online nên có thể mua thường xuyên lâu dài đối với các bạn uy tín.

còn 13$ mua ko cậu ^_^

đánh dấu phát , khoảng 1 - 2 ngày nữa lh cậu . vì có trên 50$ nguồn bublews ( đang pending ) khi nào về pm cậu . pp vn unver nhé. GD TRUNG GIAN 100%

Đã hoàn thành giao dịch 45$ cho thớt

105$ add mail mua ko bác, 2 mail (1 mail 55$, 1 mail 50$), nguồn sạch
mua thì pm YH: kuchunz_parkson_7ip

Bán cho bạn 35$ paypal nguồn ptc

sell 69pp vn

Last edited:
Đã giao dịch với bạn ironsalem

Last edited:
gd nhanh gon!thanks top

Status
Not open for further replies.

Announcements