Matrix MTA - MiracleTrafficAds.com. ROI 120-150%. Không bắt buộc tái đầu tư. PM, PZ, STP, BTC.

Status
Not open for further replies.
admin Rio sở hữu MTA và đã đóng site, Mirena quản lý mem và tài chính site
ko phải đâu, bác đọc hết update trên group MTA sẽ rõ thôi, 2 admin đang tranh chấp site, admin Rio vòi 50% tiền site của Mirela, Mirela ko chịu. Chờ đến thứ 2 sẽ có kết quả thôi, bên host đang nghỉ lễ. Site chưa đóng đâu, bị suppend host thôi. Công nhận Rio ác ghê vòi tiền còn kêu đóng cửa site.

ko phải đâu, bác đọc hết update trên group MTA sẽ rõ thôi, 2 admin đang tranh chấp site, admin Rio vòi 50% tiền site của Mirela, Mirela ko chịu. Chờ đến thứ 2 sẽ có kết quả thôi, bên host đang nghỉ lễ. Site chưa đóng đâu, bị suppend host thôi. Công nhận Rio ác ghê vòi tiền còn kêu đóng cửa site.

View attachment 65148
ồ mình ko để ý kỹ đoạn đó, nhưng mà thấy đoạn chửi đàn bà con gái thì mất cảm tình với ông trung niên ấn độ này rồi

Mới đc tháng... và mới lời đc có ít... hình như thằng RIO quen với admin host nên nó close đc VPS luôn ^_^
Site RIO Share của nó cùi quá nên h nó quay lại cắn MTA chăn :D:D:D:D:D:D

Mới đc tháng... và mới lời đc có ít... hình như thằng RIO quen với admin host nên nó close đc VPS luôn ^_^
Site RIO Share của nó cùi quá nên h nó quay lại cắn MTA chăn :D:D:D:D:D:D
nói chung ko pay tiền là scam. kiểu như 2 nước đánh nhau, người dân chịu khổ. Admin MTA bảo là số tiền nằm trong Payza hết, mà nhiều người dispute nên bị hold hết rồi, ko rút ra dc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week