[Mr MMO] BoCapVang thí sinh đầu tiên từ TPHCM :D

Status
Not open for further replies.

BoCapVang

Verified
Reactions
1,601
MR
0.000
Mới ngủ zay sau "1 đêm mò cua bắt ốc" giờ cap mega ko chơi pix nữa nên ngày hơi đuối :D

kakaka.... đã dzị mai ta cũng làm một bộ khoe cái bụng 1 múi hoành tráng mới được :m131: :m131:

Ủng hộ bác nỳ 2 chân 2 tay luôn ^^!

Dạo quanh 1 vòng Mr,chỉ thấy bác Bò Cạp là hợp lệ thui,gắng giật giải đó:binhsua03:

Chưa đủ 50 post bị gởi thư cảnh cáo chưa hợp lệ đâu ^^! kiếm chổ nào 8 mới được :D

wao,gõ cạp cơ bắp nó phát triển ghê vậy hả,chắc cậu cũng giống Lý Đức nhỉ:binhsua08:
Mình cạp suốt sao ko to nhỉ =)) chỉ thấy teo :|
Khoa học chưa chứng minh ngồi máy tính nhìu 6 múi nhá thành 1 múi thì có chứng minh rồi :D

Bọ Cạp nhìn vậy mà có 61kg àh ta... tui 56kg... tập 3 tháng.. tháng đầu lên 3kg... tháng 2 lên 3kg... tháng thứ 3 lên 2kg... giờ bỏ tập gần 2 tháng còn lên thêm 1kg là 65 :m131::m131:

Cơ thể của tôi được cái chỗ nào cần to là to chỗ nào cần nhỏ là nhỏ :D

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

Ở quận mấy đó cậu ....:binhsua15:

Quận Tan Bành ( tân bình) :D

cocio112

Newbie
Reactions
349
MR
0.000
Chat with me via Skype
Trước đậy tớ gầy khoảng 56 57 kg, được gia đình và bạn bè nói là giống cây " xào chọc ... (ko tiện nói chữ này :D)" từ đó quyết phải tìm cách nào đó thay đổi, thế là bái Lý Đức làm thần tượng, tu 6 tháng tập ko thuốc lá, rượu chè giờ 61kg :D. Không trả lời vòng vo nữa ngắn ngọn súc tích là trước khi tập gày 56 57 kg sau khi tập 61kg, ăn uống gấp đôi khi tập kiêng: cafe, thuốc lá, rượu, đồ ăn có nhìu đường, hạn chế ăn ít dầu... Bạn nói đúng gày tập giễ lên hơn vì người gầy đa số ăn gì cũng được mà còn được ăn nhiều nên có sức tập còn người mập ăn kiêng đủ thứ ko lẽ tập 1 mà ăn lên 10 thì chả thấy 6 múi đâu toàn thấy 1 múi càng ngày càng to ra :D

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:07 PM ----------

Minh chứng phải chứng minh nha ^^!

Cậu chia sẻ thêm được không, mình đang muốn tăng cân, buổi sáng toàn nhịn ăn, trưa với tối ăn bù rồi mà cũng không mập được.
À cậu cạp vậy có cần ăn đêm không??

Cậu chia sẻ thêm được không, mình đang muốn tăng cân, buổi sáng toàn nhịn ăn, trưa với tối ăn bù rồi mà cũng không mập được.
À cậu cạp vậy có cần ăn đêm không??

1 ngày ( trừ chủ nhật) tập thể hình từ 1h- 1h30' thời gian tập thích hợp nhất 2h-5h chiều, còn đêm có ăn không thì lúc nào đói là ăn vì người gầy không cần kiêng cử gì hết ăn được bao nhiu thì ăn lưu ý trước khi tập 2h không được ăn gì, khi tập hãy hỏi huấn luyện viên ở đó tập có đúng tư thế không cái này rất quan trọng tập sai tư thế có thể không lên mà còn bị cong vẹo sương, trong lúc tập ko nên tập gắng sức mệt là nghĩ 5p-10p rồi tập tiếp
Còn 1 lưu ý rất quan trọng tôi đi tập có để ý thấy: mấy người mới vào thường hay tập nặng điều này không tốt cho cơ, vì trước giờ các mô cơ chưa hoạt động cường độ cao điều này ảnh hưởng rất xấu cho sức khỏe lâu ngày bị chai cơ.Mới vào đừng thấy người ta tập cái gì hay là lao đầu vào tập thử bỏ ngay quan niệm" không lên cái này thì lên cái khác"
1 lời khuyên cho người mới tập thể hình: không nên đốt cháy giai đoạn, tập vừa sức, tập đúng bài theo huấn luyện viên ở chỗ bạn tập. Chúc bạn có 1 thân hình như ý muốn

Daisy

Verified
Reactions
901
MR
0.000
ảnh ở avatar là cũng là bác đó hả;)). cố gắng chăm chỉ tập luyện để lên 6 múi nhóe:binhsua07::binhsua07:

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001
Chính xác ảnh avata là của tớ sài hàng của mình không chơi hàng nhái :D

bo dì chuẩn không thể chỉnh, dân cap mà ai cũng dc như bạn thì cap ngày 15-16 tiếng ko mỏi nhỉ? :binhsua12:
mà có khi mô giống khoai lang không ta?-------

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
bo dì chuẩn không thể chỉnh, dân cap mà ai cũng dc như bạn thì cap ngày 15-16 tiếng ko mỏi nhỉ? :binhsua12:
mà có khi mô giống khoai lang không ta?-------

Mẹ yenly mê chai đô quá nha... có ta ngắm cả ngày chưa đã hay sao mà còn chạy qua đây hử :m131::m131:

Con hươu cao cổ hỏi một con thỏ:
- Thỏ này, mày có biết có cái cổ dài nó sướng thế nào không? Thật là tuy....ê...ê...ệ...t vời! Mỗi một cái lá tao ăn vào nó chạy từ từ trong cổ tao từ trên xuống dưới, ôi cái cảm giác sướng nó dài dài dài... Còn hè đến khi trời nắng đổ lửa mày có biết không? Mỗi một ngụm nước tao uống vào nó từ từ trôi trong cổ sao mà đã lâu thế. Ôi giời ơi s...ư...ơ...ơ...ớng. Chắc mày không tưởng tượng được là nó sướng đến độ nào?

Thỏ mặt tỉnh bơ:

- Thế mày đã ói bao giờ chưa?

Dạo quanh thấy cái nỳ hay up cho ai chưa đọc tôi đọc 10 lần chưa thể nén cười được :binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua17::binhsua17:

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
chụp hình sao ko biểu cảm nét j trên khuôn mặt ý , cười mỉm hoặc làm thứ j tương tự như nheo mắt 1 xíu chẳng hạn , nhìn mặt mình nó có hồn hơn^^ góp ý vậy thui , đã vote nha

chụp hình sao ko biểu cảm nét j trên khuôn mặt ý , cười mỉm hoặc làm thứ j tương tự như nheo mắt 1 xíu chẳng hạn , nhìn mặt mình nó có hồn hơn^^ góp ý vậy thui , đã vote nha

Thi phần người đàn ông lịch lãm mà cười cái gì bạn, còn nheo mắt đá mắt cho xin thua cái khoãng này con trai ko phải con gái phương trâm của tớ " Hãy là chính mình" ^^!
Dù gì cũng ghi nhân ý kiến của cậu
P/S: Sắp tung 1 clip cho a e cap cap nhớ đón xem nhé :D

Thi phần người đàn ông lịch lãm mà cười cái gì bạn, còn nheo mắt đá mắt cho xin thua cái khoãng này con trai ko phải con gái phương trâm của tớ " Hãy là chính mình" ^^!
Dù gì cũng ghi nhân ý kiến của cậu
P/S: Sắp tung 1 clip cho a e cap cap nhớ đón xem nhé :D
nheo mắt nhẹ chứ có nói đá lông nheo đâu trời , nói chung là làm sao cho cái mặt đừng cứng quá là dc:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week