Help MP4 có chạy được trên vps không

hieucontn2

Banned
Reactions
12
MR
0.000
em vừa mua cái vps đang đinh mua thêm cái auto nhưng không biết mp4 có chạy được trên vps không, ai đã test rùi cho em ý kiến với, thanks all!:D

chạy binh thường mà .miễn sao không cùng lúc 2ip

Xin hỏi các bác dùng vps gì mà chạy được, trong khi của mình không chạy được là cớ làm sao, bác nào chạy được cho xin teamview xem có thực chạy được không, nhiều pro cũng bảo là không chạy được mà

---------- Post added at 11:49 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

Pro nào biết cách làm cho MP4 chạy được trên vps thì chỉ giùm cái nào

Bạn Duongnguyen này, nói dúng ý mình rui nhe, có thể như vậy, nhung chưa thấy pro nào khang dinh chay duoc, nhieu nguoi cu nghi rang vps la cai may tinh nen chac chan mp4 chay duoc, nhung co the co cai chạy được có cái không. Tóm lại là mp4 chưa biết là có thực chạy được trên vps không, ai chạy được mp4 trên vps cho mọi người cái proof cái

Chạy dc, cơ bản là OS nó VPS khác OS máy thường nên cũng có khi bị lỗi nhưng khẳng định 1 câu là chạy dc

mua thema mà dùng , vừa tốt mà chạy ở đâu cũng oke hết , lại còn auto captcha nữa chứ , cái thằng Mp4 Mp5 hay bị crash lắm ............... :binhsua58:

Bạn Duongnguyen này, nói dúng ý mình rui nhe, có thể như vậy, nhung chưa thấy pro nào khang dinh chay duoc, nhieu nguoi cu nghi rang vps la cai may tinh nen chac chan mp4 chay duoc, nhung co the co cai chạy được có cái không. Tóm lại là mp4 chưa biết là có thực chạy được trên vps không, ai chạy được mp4 trên vps cho mọi người cái proof cái

Do lúc thiết lập file studio đó bạn thường đa số thì Chình qua Win 2k8 RC2 là chạy đc ,qua ủng hộ mình 1 con RC2 về chạy thử xem bác :D

Cảm ơn bác đã cảnh cáo ,chôm kiểu gì bác, đúng là mp4 có vps chạy được thật, nhưng tại sao có cái không chạy được, cái vps của em, ram 14g thế mà không chạy được, trong khi cái vps ram 3.5g lại chạy được. bó tay

---------- Post added at 11:13 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

Có cách nào để chống chôm mp4 không bác

Last edited by a moderator:
Cảm ơn bác đã cảnh cáo ,chôm kiểu gì bác, đúng là mp4 có vps chạy được thật, nhưng tại sao có cái không chạy được, cái vps của em, ram 14g thế mà không chạy được, trong khi cái vps ram 3.5g lại chạy được. bó tay

---------- Post added at 11:13 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

Có cách nào để chống chôm mp4 không bác

Config IE Update là chạy đc thôi :D

Có lẽ chú quên Config IE Update

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back