Một thằng ngu và một thằng đểu em chọn ai

truyện theo motip cũ xì, phi logic

có cái bệnh viện hay ông bác sĩ nào moi tim người sống ra để ghép cho người khác ko ?

rin kiếm truyện khác đê :))

Mẫu người yêu của em là chàng ngốc chứ chẳng phải đểu hay ngu :)), chọn giữa ngu và đểu em chọn ế ~
không hiểu giữa ngu và ngốc khac nhau tai điểm gì hả Mod?:binhsua01:

P/S:không hẳn ông kia là ngu đâu,chiến thắng vẫn thuôc về ông ngu đó mà,cuối cùng thì chị kia đã yêu và chấp nhận vậy là mĩ mãn rồi,con thằng kia sẽ mang mãi tiếng đểu rồi đời thằng kia cũng chả ra đâu đâu,quan trọng sống trên đời bao lâu mà quan trọng khi minh chết đi còn ai nhớ dến mình :binhsua01:,tình cảm mới đáng quý

Nhưng đây la mo tip của chuyện còn người đời chắc k có ^ ^

Last edited by a moderator:
Thằng ngu làm cho cố vào cuối cùng được cái gì.Cuối cùng là nhận cái chết lãng xẹt.Để rồi thằng đểu nó cứ sống mãi trên đời hại nhiều cô gái hơn.Thằng ngu không được hưởng thẳng đểu lại hưởng hết.Mà đời bây h ko có thằng ngu nào mà hiến tim cho thằng đểu đâu :|.

Đúng là thằng ngu thật, chẳng ai mà lại đem hiến tặng tim mình cho người khác với một yêu cầu ngu ngốc như vậy, hjx hjx!!
Chết là phải rùi, mình không vì mình trời chu đất diệt mà

Bùn 5 phút ..:binhsua10::binhsua10:

cuộc sống là thế mà, ng` ta thường chỉ nhìn về một hướng, mấy thằng đều lại bik cách thu hút và rõ tính con gái hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week