Ask một số kinh nghiệm trade ở binance

1qaz1qaz

Senior
Reactions
387
MR
0.221
chào ae.
Hiện tại mình dang tìm hiểu để trade ở binance, nhưng chưa hiểu cách tính khối lượng để vào lệnh như thế nào, ví dụ : mình muốn 1 lệnh rũi ro 10$ thì mình sẽ vào khối lượng như thế nào nhỉ, có meoj nào để vào nhanh không

chào ae.
Hiện tại mình dang tìm hiểu để trade ở binance, nhưng chưa hiểu cách tính khối lượng để vào lệnh như thế nào, ví dụ : mình muốn 1 lệnh rũi ro 10$ thì mình sẽ vào khối lượng như thế nào nhỉ, có meoj nào để vào nhanh không

Phải đánh nhiều thì mới mau giàu được bác ơi, đánh có 10$ thì chơi làm gì

Upvote 0
khối lượng là khi có 1 mua 1 người bán là giá nó sẽ nhảy , mỗi lần vậy nó tính là 1 đơn vị khối lượng , cái đó chỉ tương đối thôi , k nên qua tin vào chỉ báo , hay nhìn vào toàn cảnh chung thị trường ấy

Upvote 0
chào ae.
Nếu chưa có kinh nghiệm thì lên Youtube xem thử họ chơi như thế nào bác à

Upvote 0
trade mà tẹt ga là lầm to rồi , càng rủi ro cao , chỉ vào lúc cảm nhận tốt thôi , và đừng có tin chỉ báo quá

Upvote 0
chào ae.
Binance tính theo đòn bẩy á bác
ví dụ 10$ đòn bẩy 20x thì là 200$ đòn bẩy càng lớn thì giá thanh lý càng gần
tương tự Forex thôi
bản chất như nhau, khác cái là trade binance nó dễ x2 tk hơn và cũng dễ mất khi giá dịch nhẹ
ai có máu cờ bạc chơi cái này cuốn vl

Upvote 0
binance cho bán khống chưa hay chỉ có buy lên thôi , sao giống forex được

Upvote 0
hi, mình đang nói bản chất của đòn bẩy tính khối lượng
còn cách trade thì khác thật :v

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773