Tutorial Một số kinh nghiệm chiến android

Em reg rất nhiều rồi ! nhưng hỏi thớt giờ còn con offer vẫn ăn được chứ ! Thớt còn con nào ăn được chỉ em với

Instal paid auto tu a den z reg nick lam quest thanh toan. Ai co hung thu inbox
Thang instal paid reg nick hoi met. Mot ip reg dc mot nick. Neu dung hma thi dung chon us no blackist roi. Chon hongkong singapor.... con lam quest thi chi can mot ip vi no la app cua sponspay nen ko can change ip lien tuc. Ip hma cung bi sponspay blacklist roi. Co the dung sock 5 hoac ssh de lam.

Thang instal paid reg nick hoi met. Mot ip reg dc mot nick. Neu dung hma thi dung chon us no blackist roi. Chon hongkong singapor.... con lam quest thi chi can mot ip vi no la app cua sponspay nen ko can change ip lien tuc. Ip hma cung bi sponspay blacklist roi. Co the dung sock 5 hoac ssh de lam.
cho minh xin yahoo trao đổi được không yh mình : trongpay

Bạn có thể bày mình cách fake ip cho bluestacks được không bạn. Thank !

inbox cho e với đại ca, giờ đói quá rùi :oops:

gio van lam dc co a,thang nay muon reg nic thi vip 72 reg hang loat ngay ma,bac nao lam off dowload hien tai duoc tam bao nhieu 1 lan rep lai em voi dot no thay it nen ko lam nua

Nói thật Instant Paid giờ ko còn offer install and run để làm nữa đâu ! mình thử fack ip qua rất nhiều nhưng vẫn ko có offer mà làm !!

1. Ai có $ thì bỏ ra mua tut rs blue là tốt nhất.
ai bán cái này nhỉ

@Thớt cho tớ hỏi còn apps nào ăn đc k bạn ?
tình hình là hôm qua mới bị App cascher spam 50$....công sức làm 2 ngày đổ sông đổ biển hết !
mình có bản blue đã mod làm ok nhưng giờ k có apps
thớt có thỳ share với nhen ! sẽ hậu tạ thớt !

thím có tút nào hướng dẫn cho người mwois không. Mình mới chơi PTC chưa có kinh nghiệm chwoi cái này

@Thớt cho tớ hỏi còn apps nào ăn đc k bạn ?
tình hình là hôm qua mới bị App cascher spam 50$....công sức làm 2 ngày đổ sông đổ biển hết !
mình có bản blue đã mod làm ok nhưng giờ k có apps
thớt có thỳ share với nhen ! sẽ hậu tạ thớt !
Khiếp cụ vẫn chiến appcasher ngon nhẩy? App đâu mà làm đủ point thế nhẩy?

chiến bt mà, tớ làm lúc nào cũng dư 5-700point !
nhưng mà mấy hôm nay k thấy nó paid cho tớ. bỏ rồi, giờ tìm apps khác để ăn :)

Instant Paid mình đưa ra cho mấy thím test thôi, chứ đâu bảo chiến cho nhiều :D
App còn ăn đc thì nhiều lắm, chủ yếu là mỗi người có mỗi tut riêng, ko ai share free cho đâu. tốt nhất là cứ chăm chỉ đọc và thực hành :D

Instant Paid mình đưa ra cho mấy thím test thôi, chứ đâu bảo chiến cho nhiều :D
App còn ăn đc thì nhiều lắm, chủ yếu là mỗi người có mỗi tut riêng, ko ai share free cho đâu. tốt nhất là cứ chăm chỉ đọc và thực hành :D
Bác đang chiến app nào shear cho anh em cái kiếm ăn qua ngày đi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week