Suggest Một giải pháp withdraw PayPal bằng PayOneer Bank

windboy

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Qua nhiều lần test và call paypal support thì mình thấy vấn đề PayPal remove bank của Payoneer không hẳn do nó đưa bank Payoneer vào blacklist mà do bank Payoneer chỉ nhận được 1 chiều ACH, khiến cho 2 dep verify của paypal không được refund. Policy mới của PayPal áp dụng từ tháng 02/2015- bất cứ bank nào notice status "Non-Transaction Account for ACH Transaction" đều sẽ bị remove, còn add lại được hay không là do thằng support (50/50)

Mình test thử một cách như thế này và đã withdraw được 2 lần (một fund 300 và một fund 2000)

- mua một Bank Verify US add vào (giá tầm 6$), verify account và lift limit 500
- upgrade business account, change business name và sau đó add bank Payoneer vô
- không verify bank payoneer
- withdraw trực tiếp tiền về bank payoneer (unconfirmed)

Vậy cho mình hỏi chút. Rút lần đó xong, có nên mail hoặc call cho PO nếu bọn nó remove ko nhỉ? Vì nếu mỗi lần rút lại add 1 con PO mới vào (trường hợp PO đó bị remove) thì cũng hơi tốn chi phí. :)

Vậy cho mình hỏi chút. Rút lần đó xong, có nên mail hoặc call cho PO nếu bọn nó remove ko nhỉ? Vì nếu mỗi lần rút lại add 1 con PO mới vào (trường hợp PO đó bị remove) thì cũng hơi tốn chi phí. :)

Bank chưa verify thì sẽ không bị remove bạn nhé :) bạn cứ add vô và with tiền bao nhiêu lần cũng được :D tuyệt đối ko verify nó là ok. tuy nhiên để tránh trường hợp bị Limited thì trong tài khoản của bạn cần có một bank confirmed

Mình có 1 con limit, còn bank (đã có mail with) add PO vào và ko confirm để with, nhưng khi with bị verify account, mình vẫn ko confirm PO nhưng vẫn bị remove khỏi pp. Trường hợp pp limit có khác gì với pp đang hoạt động ko cậu? Thanks :)

Mình có 1 con limit, còn bank (đã có mail with) add PO vào và ko confirm để with, nhưng khi with bị verify account, mình vẫn ko confirm PO nhưng vẫn bị remove khỏi pp. Trường hợp pp limit có khác gì với pp đang hoạt động ko cậu? Thanks :)

Mình không sure với acc limited lắm bạn à, vì mình chỉ mới thử trên acc đang active :D

Mình không sure với acc limited lắm bạn à, vì mình chỉ mới thử trên acc đang active :D
Bạn thử with kiểu này với bao nhiêu acc pp rồi? Vì trc kia PO bank BOA mình từng làm như bạn nhưng with 1 lần xong vẫn bị remove mặc dù chưa confirm code. :)

Thế này thẻ PO sắp tăng giá rồi :D

Bạn thử with kiểu này với bao nhiêu acc pp rồi? Vì trc kia PO bank BOA mình từng làm như bạn nhưng with 1 lần xong vẫn bị remove mặc dù chưa confirm code. :)

hiện tại 2 account đang hoạt động của mình vẫn with ok bạn nhé, acc của bạn đã add một bank confirmed chưa?

hiện tại 2 account đang hoạt động của mình vẫn with ok bạn nhé, acc của bạn đã add một bank confirmed chưa?
Mình có confirm 1 bank nhưng vẫn bị, mình sẽ test thêm theo hướng của cậu, dù sao đây cũng là hướng nên thử, nhưng mình đang bị lỗi with bị verify account, ko thể nào with đc. Hi vọng làm theo cách của cậu ok và ko bị verify account. Thanks cậu vì đã chia sẻ. :D

Mình có confirm 1 bank nhưng vẫn bị, mình sẽ test thêm theo hướng của cậu, dù sao đây cũng là hướng nên thử, nhưng mình đang bị lỗi with bị verify account, ko thể nào with đc. Hi vọng làm theo cách của cậu ok và ko bị verify account. Thanks cậu vì đã chia sẻ. :D

with bị verify identity là do account chứ không liên quan đến banking cậu ơi :D cậu thử login vào paypal, verify mobile (nếu có) và quăng máy đó 1,2 hôm cho nó có cookie xem sao :D có thông tin gì mới thì chia sẽ với cậu nhé :D

with như này dễ dính limit lắm :(

Mình cũng dính bước này. Cứ add vào là bị dính An unknown service error occurred. Thớt có cách gì khắc phục không zậy
Mình nghỉ quảng cáo bán thẻ PO vì mình contact paypal lỗi An unknown service error occurred là do nó cấm bank PO

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week