Một con dog mang tên exchanger999

chia buồn vs bác vậy ... từng GD vs bác chũ thớt 1 lần ... GD nhanh, gọn, lẹ + dễ tính ...
ko ngờ chúng nó bán cái tư cách cũa chúng nó rẽ mạt vậy :-<

may mà nó đụng đại gia chứ tụi em đụng nó chắc chết :binhsua46:

Cần lắm thì mình mới mượn tiền của người khác. Mỗi người 1 kiểu, nhưng riêng mình thì mình thấy mắc nợ ân tình thì mình còn nợ và trả sau, chứ mắc nợ tiền thì mình thấy khó chịu lắm, cảm giác mắc nợ tiền ... :m020: nhưng vẫn phải mượn :m120: chia buồn với bác Dương già đẹp zai, lòng tốt của bác đã bị lợi dụng :binhsua37:

:binhsua43: chán thiệt cũng là người VN sao lại lừa nhau cơ chứ

Cần lắm thì mình mới mượn tiền của người khác. Mỗi người 1 kiểu, nhưng riêng mình thì mình thấy mắc nợ ân tình thì mình còn nợ và trả sau, chứ mắc nợ tiền thì mình thấy khó chịu lắm, cảm giác mắc nợ tiền ... :m020: nhưng vẫn phải mượn :m120: chia buồn với bác Dương già đẹp zai, lòng tốt của bác đã bị lợi dụng :binhsua37:
Ôi cứ cưỡi cọp như cái bà trong hình của em là sướng nhất

Anh Dương lại ăn SCAM nữa à. Chia buồn cùng anh. Chán thế giới MMO này quá đê!

Nhân topic này ,em cũng muốn nói một vài lời ,mong anh Dương cho phép :) . Chắc hẳn dân mmo 90% đều là dân trí thức vì ai cũng thành thạo máy tính và một chút tiếng anh . Đa số đều là sinh viên học sinh , chưa được xông xênh , tiền thì ai cũng thích rồi , mà lại là tiền dễ kiếm nữa thì càng thích , nhưng mà vấn đề đặt ra là sau khi lừa đc tiền rồi , thì có dám ló mặt ra không , hay lúc nào cũng như con *** con cúp đuôi ẩn mình , tuy là scam xong sau một thời gian mọi người sẽ quên nhưng bên trong con người của bạn đã có 1 vết đen và mãi mãi bạn sẽ ko bao giờ quên đc , có thể bạn tự cao nói với bạn bè của mình là à hôm qua tao mới dụ đc một thằng ,tự nhiên có vài trăm tiêu ,sướng quá . nhưng tin chắc rằng bạn không giám kể là tao vừa lừa được một ông ,vì thương người nên ông đó cho tao vay :) . Ở đời reo gió ắt gặp bão thôi , có thể lừa vài trăm chắc cũng chả nên cơ sự gì nhưng vết đen đó thì có ngày nó sẽ gây hậu quả khủng khiếp mà chính bản thân bạn cũng chả thể lường trước đc . Suy cho cùng của thiên thì sẽ trả địa mà thôi .

Nhân topic này ,em cũng muốn nói một vài lời ,mong anh Dương cho phép :) . Chắc hẳn dân mmo 90% đều là dân trí thức vì ai cũng thành thạo máy tính và một chút tiếng anh . Đa số đều là sinh viên học sinh , chưa được xông xênh , tiền thì ai cũng thích rồi , mà lại là tiền dễ kiếm nữa thì càng thích , nhưng mà vấn đề đặt ra là sau khi lừa đc tiền rồi , thì có dám ló mặt ra không , hay lúc nào cũng như con *** con cúp đuôi ẩn mình , tuy là scam xong sau một thời gian mọi người sẽ quên nhưng bên trong con người của bạn đã có 1 vết đen và mãi mãi bạn sẽ ko bao giờ quên đc , có thể bạn tự cao nói với bạn bè của mình là à hôm qua tao mới dụ đc một thằng ,tự nhiên có vài trăm tiêu ,sướng quá . nhưng tin chắc rằng bạn không giám kể là tao vừa lừa được một ông ,vì thương người nên ông đó cho tao vay :) . Ở đời reo gió ắt gặp bão thôi , có thể lừa vài trăm chắc cũng chả nên cơ sự gì nhưng vết đen đó thì có ngày nó sẽ gây hậu quả khủng khiếp mà chính bản thân bạn cũng chả thể lường trước đc . Suy cho cùng của thiên thì sẽ trả địa mà thôi .
Dân trí thức có khác......hay
Làm người phải có cái tâm

Ôi, tốt quá, cho những 3 lần :-s

User exchanger999 has been banned permanently

Ôi, tốt quá, cho những 3 lần :-s

User exchanger999 has been banned permanently

Hehe chắc tụi nó thấy mình dễ bị gạt mà thường thấy ai kêu thiếu thốn gì cũng cho mượn nên nó mới đánh vào cái lòng tốt thôi keke
Nhưng từ giờ trở đi chắc không bao giờ thương ai nữa

Cũng đã từng bị scam. Hết lòng tin với lòng người rồi. Làm ăn thì k đc tin ai cả :binhsua49:

Cũng đã từng bị scam. Hết lòng tin với lòng người rồi. Làm ăn thì k đc tin ai cả :binhsua49:

Nhiều khi cũng khó ,bạn hàng lâu dài nó túng 10k còn đc , nhưng cái loại mới mà túng 10$,20$ thì xin lỗi đi em :))

chia bùn cùng anh

Thương người mà người đâu có thương mình
Thôi chơi theo Tào Tháo đi anh ... Người ko vì mình trời tru đất diệt - Thà mình phụ người hơn để người phụ mình

Mất mặt sinh viên VN quá,phải đói cho sạch rách cho thơm chứ,thằng scam bác Dương chắc cũng đang đọc topic này,nếu là người có GD tốt thì sẽ áy náy về việc mình đã làm,đoán tình hình thì chắc là vay tiền để bet,bet thua nên quỵt nợ lun

chia buồn cùng bác già nhà mềnh :(
mềnh cũng ăn cam 2 lần rồi...mới có ngót 20LR thôi.
bgio tin mỗi anh dương già :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week