Mong ý kiến từ các bạn

ltphong

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Chào các bạn, trước đây mình đăng ký nick với hi vọng kiếm thêm thu nhập trong thời gian rãnh vì mình có công việc ổn định rồi, nhưng không có thời gian nên mình cũng không tham gia gì nhiều. Hiện mình vẫn đi làm nhưng đang gặp một số khó khăn, cụ thể là Ba Mẹ mình đã già thường xuyên bị bệnh đôi khi phải nhập viện, những lần như vậy mình đều phải xin nghĩ và gần đây nó xảy ra thường hơn nên rất khó đễ công ty thông cảm, và giờ mình mong muốn có một công việc thu nhập ổn định mà có thể chủ động được thời gian. Mong các bạn tư vấn giúp mình, nếu phải đầu tư thì mình sẽ trao đổi thêm cùng các bạn.
-------------
Mình xin nói thêm: Bạn nào có ý tưởng kinh doanh nhỏ nào hay hay, có thể chia sẻ thì gợi ý giúp mình nhé, mình cũng rất thích kinh doanh. Cảm ơn các bạn nhiều!

Last edited:
Buồn quá! Mình biết trên mmo này rất nhiều người scam nhưng vì hoàn cảnh khó khăn và muốn tìm một cơ hội để ổn định cuộc sống nên mình đã thử và hôm nay tiếp tục bị scam. Lần đầu vào mmo mình đã bị Admin bên mmo4me.net lừa, sau đó qua mmo4me.com lại bị lừa và giờ bị thêm một lần nữa. Buồn quá các bạn!

Upvote 0
Buồn quá! Mình biết trên mmo này rất nhiều người scam nhưng vì hoàn cảnh khó khăn và muốn tìm một cơ hội để ổn định cuộc sống nên mình đã thử và hôm nay tiếp tục bị scam. Lần đầu vào mmo mình đã bị Admin bên mmo4me.net lừa, sau đó qua mmo4me.com lại bị lừa và giờ bị thêm một lần nữa. Buồn quá các bạn!
ai scam bạn vậy, lập topic report nó đi

Upvote 0
Làm mmo thì lúc làm được lúc không, để kiếm được một cái làm được thì mất rất nhiều thời gian. Chúc thớt mau kiếm được một con đường đi phù hợp!

Upvote 0
nếu có vốn tùy vào nhỏ to thì tự mở tiệm hay cửa hành kinh doanh đi bạn, phi thuong bất phú mà. xem nhu cầu và địa điểm àm mình nhắm tới mặt hàng mình làm !
góp ý !

Upvote 0
nếu có vốn tùy vào nhỏ to thì tự mở tiệm hay cửa hành kinh doanh đi bạn, phi thuong bất phú mà. xem nhu cầu và địa điểm àm mình nhắm tới mặt hàng mình làm !
góp ý !
Cảm ơn bạn, mình cũng đã suy nghĩ nhiều về vấn đề này, nếu bạn có ý tưởng gì đó có thể thì chia sẻ giúp mình nhé, thanks!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,516
170,619
Latest member
bongdawapones

Most viewed of week

Most viewed of week

Back