Mong ý kiến từ các bạn

ltphong

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Chào các bạn, trước đây mình đăng ký nick với hi vọng kiếm thêm thu nhập trong thời gian rãnh vì mình có công việc ổn định rồi, nhưng không có thời gian nên mình cũng không tham gia gì nhiều. Hiện mình vẫn đi làm nhưng đang gặp một số khó khăn, cụ thể là Ba Mẹ mình đã già thường xuyên bị bệnh đôi khi phải nhập viện, những lần như vậy mình đều phải xin nghĩ và gần đây nó xảy ra thường hơn nên rất khó đễ công ty thông cảm, và giờ mình mong muốn có một công việc thu nhập ổn định mà có thể chủ động được thời gian. Mong các bạn tư vấn giúp mình, nếu phải đầu tư thì mình sẽ trao đổi thêm cùng các bạn.
-------------
Mình xin nói thêm: Bạn nào có ý tưởng kinh doanh nhỏ nào hay hay, có thể chia sẻ thì gợi ý giúp mình nhé, mình cũng rất thích kinh doanh. Cảm ơn các bạn nhiều!

Last edited:
Thu nhập từ MMO thì không bao giờ là ổn định cả bạn ạ và không nên trông chờ đây là nguồn thu nhập chính cho cuộc sống, chúc bạn may mắn.

Upvote 0
Thu nhập từ MMO thì không bao giờ là ổn định cả bạn ạ và không nên trông chờ đây là nguồn thu nhập chính cho cuộc sống, chúc bạn may mắn.
Cảm ơn bạn, mình hiểu ý của bạn, đương nhiên tuy nói ổn định nhưng thực ra đó chỉ là một sự ổn định tương đối!

Upvote 0
Ko có 1 công việc nào là ổn định. Mmo cung thế và việc ở ngoài cũng vậy thôi.
Còn chủ thớt thì tự cứu lấy mình trước khi người khác cứu bạn nhé.

Upvote 0
Ko có 1 công việc nào là ổn định. Mmo cung thế và việc ở ngoài cũng vậy thôi.
Còn chủ thớt thì tự cứu lấy mình trước khi người khác cứu bạn nhé.
Mình mong được sự giúp đỡ từ các bạn nếu các bạn sẵn lòng, mình xem đây như một cơ hội chứ không phải phao cứu sinh. Cảm ơn ý kiến của bạn, vẫn mong sự giúp đỡ hoặc góp ý!

Upvote 0
suy nghĩ lệch lạc rùi thớt... tĩnh tâm lại đi.. nơi này k còn là nồi cơm dễ nuốt nữa đâu.

Upvote 0
Khoản "đầu tư" cho MMO chỉ là khoản kiếm thêm mà người chơi luôn sẵn sàng mất nó! Tiền bạc + thời gian & sức khoẻ! Ngoài đời kiếm đồng tiền đã khó thì trong cái thế giới ảo này nó lại càng khó khăn hơn!!! Chúc thớt may mắn!

Upvote 0
mmo thì nó bấp bênh lắm, nhiều lúc bữa nay thu nhập khá mai nó lại lụi đi, thôi cứ học hỏi kiếm từng chút một vậy chứ muốn có thu nhập ngay khi chưa có kinh nghiệm thì cũng khó
Cảm ơn góp ý chân thành của bạn!

Upvote 0
suy nghĩ lệch lạc rùi thớt... tĩnh tâm lại đi.. nơi này k còn là nồi cơm dễ nuốt nữa đâu.
Mình cũng không muốn đâu, do khó khăn khách quan nên mình thử xem có cơ hội nào không, chứ mình vẫn thích công việc đang làm, thanks!

Upvote 0
Khoản "đầu tư" cho MMO chỉ là khoản kiếm thêm mà người chơi luôn sẵn sàng mất nó! Tiền bạc + thời gian & sức khoẻ! Ngoài đời kiếm đồng tiền đã khó thì trong cái thế giới ảo này nó lại càng khó khăn hơn!!! Chúc thớt may mắn!
Thank you!

Upvote 0
Mình cũng không muốn đâu, do khó khăn khách quan nên mình thử xem có cơ hội nào không, chứ mình vẫn thích công việc đang làm, thanks!
cái này chỉ để kiếm thêm thôi, nếu muốn kiếm sống bằng chính nó phải bỏ thời gian nhiều, theo đuổi đam mê thành công sẽ theo đuổi bạn !!!

Upvote 0
Vậy mà nhiều thằng nó cũng nuốt ầm ầm đó thím, có điều nó ỉm nuốt 1 mình chứ ko có bla bla :D:D:D
Bạn nói đúng rồi, nhưng cuộc sống trước hết phải vì mình và trên mmo này cũng không biết ai ra sao mà tin nên khó trách các bạn ấy không chia sẻ. Tuy nhiên mình vẫn mong chờ một cơ hội :D:D:D

Upvote 0
Chào các bạn, trước đây mình đăng ký nick với hi vọng kiếm thêm thu nhập trong thời gian rãnh vì mình có công việc ổn định rồi, nhưng không có thời gian nên mình cũng không tham gia gì nhiều. Hiện mình vẫn đi làm nhưng đang gặp một số khó khăn, cụ thể là Ba Mẹ mình đã già thường xuyên bị bệnh đôi khi phải nhập viện, những lần như vậy mình đều phải xin nghĩ và gần đây nó xảy ra thường hơn nên rất khó đễ công ty thông cảm, và giờ mình mong muốn có một công việc thu nhập ổn định mà có thể chủ động được thời gian. Mong các bạn tư vấn giúp mình, nếu phải đầu tư thì mình sẽ trao đổi thêm cùng các bạn.
-------------
Mình xin nói thêm: Bạn nào có ý tưởng kinh doanh nhỏ nào hay hay, có thể chia sẻ thì gợi ý giúp mình nhé, mình cũng rất thích kinh doanh. Cảm ơn các bạn nhiều!
quan trọng mỗi một câu là

"Cứ chịu khó thì cái gì cũng có"

Chúc chủ thớt may mắn!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,492
169,817
Latest member
ngoctay