Matrix Mong mọi người giải thích dùm tình trạng về zeek ?

Status
Not open for further replies.

socksockhaha

Junior
Reactions
195
MR
0.002
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Xin chào các pro !

Tình hình là vừa qua vào lúc 21h45 phút Mình có mua 1 acc Zeek .
sau khi mình mua xong đăng nhập vào thì được , mình có thay đổi 1 số thông tin sau đó lưu lại và thoát ra .
Nhưng sau khi thoát ra ( logout) thì nó lại báo lỗi như sau :

Sorry, but the username and password combination is not valid.
Please use your browser's Back button and try again .

Vì không đăng nhập được mình nhờ 1 người bạn chỉ cách lấy lại mật khẩu bằng cách vào phần " forrgot password ... ? click here " của trang zeeek thì nó gửi về mật khẩu ? lần thứ nhất vào lúc 22:38phut ...

Vậy là mình đăng nhập vào và đổi lại pass lần nữa cho chắc ăn . Lúc này thì lấy lại được rùi .

Nhưng không hiểu sao ngay sau đó 5 phút mình lại bị lỗi tương tự như trên là sai pass và bị logout ra ngoài

mình lại 1 lần nữa vào " forrgot password ... ? click here " lấy mật khẩu về thì nó gửi tiếp tục vào mail 1 lần nữa vào lúc 22:48 phút ...

Sau đó mình dùng pass đó đăng nhập vào thì được nhưng lúc sau lại bị logout ra ngoài vì lý do như trên là sai passs.

Mình lại làm lại 1 lần nữa là click here ... để nó gửi pass về mail Nhưng không hiểu sao lần này nó ko gửi nữa và mình lặp đi lặp lại điều này vài lần cũng không được ?

Mình không hiểu lý do vì sao nhưng có khi nào lại thế này ko các PRO :

1) 23h rùi Zeek đóng cửa nghỉ ngày hôm sau gửi lại ?
2) Thằng bán acc đã lợi dụng tình thế để thay đổi mật khẩu sau đó vào thay đổi gmail ? nên click here ko có thấy gửi vào mail của mình mà vào mail của nó thì chết thật ?
3) Do mạng hay do một lý do vớ vẩn nào đó .

Mong các Pro , các bạn hãy giúp mình :(

Khi bán có cho bạn đầy đủ info hok vậy?.Có gì pm inbox mình nha.

Hình như bạn đổi mail là được mà nhỉ :-? có phần đổi tất tần tật sao không đổi lun

hì, mình thì mình nghi thằng bán nó đổi lại rồi

nó đổi thông tin song song với bạn nên mới có tình trạng đó, chứ bình thường làm gì có

hỏi thêm cái, lúc nó bán acc, có cung cấp luôn mail hay ko ? nếu có mail thì bạn đã đổi pass mail luôn chưa ?

Cảm ơn các cậu !

thực ra lúc đầu nó bán acc cho tớ chỉ đưa username và password
sau đó tớ vào thay đổi thông tin xong xuôi thì out ra ko vào được . Tớ nói dối là " không thay đổi gì hết " sau đó nó lục sao đó thì biết đc mình thay đổi thông tin .
Sau khi chuyện như thế thì nó mới đưa toàn bộ info và gmail cho mình .
Mình vô gmail thì đã bị vô hiệu hóa .

thực ra lúc đầu nó bán acc cho tớ chỉ đưa username và password
sau đó tớ vào thay đổi thông tin xong xuôi thì out ra ko vào được . Tớ nói dối là " không thay đổi gì hết " sau đó nó lục sao đó thì biết đc mình thay đổi thông tin .
Sau khi chuyện như thế thì nó mới đưa toàn bộ info và gmail cho mình .
Mình vô gmail thì đã bị vô hiệu hóa .
vẫn không rõ vấn đề của cậu nữa

pass và mail thay doi dc mà, minh mua may cai acc, xong thay doi pass, mail dc het. Thay doi xong, thì thuoc ve bac roj, ai con lam gì dc. Cai nay do bac ngịch dai thoi.

Bó tay với bố này => Nhận pass đăng nhập vào thay đổi Email + Pass là song coi như ác đã là của bạn roài

Bó tay với bố này => Nhận pass đăng nhập vào thay đổi Email + Pass là song coi như ác đã là của bạn roài

nhưng trường hợp này có vẻ là chủ thớt vừa thay đổi xong thì thằng bán nó cũng forgot pass rồi vào thay đổi song song luôn hay sao ấy

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:06 AM ----------

ah, còn 1 trường hợp này nữa

nếu bạn đổi pass trên 1 tab, sau đó tắt tab đó đi, thì các tab khác của acc, nó sẽ tự động báo là sai username với pass nhé

khi đổi pass thì chỉ chơi 1 tab thôi

Cảm ơn các cậu rất nhiều !

Trước hết cảm ơn các cậu !

Mình xin trình bày vấn đề cụ thể như sau :

1) Mình mua acc xong đúng là có vào thay đổi thông tin
2) Sau khi thay đổi xong thì đăng nhập lại không được
3) Mình có pm lại thằng bán acc nhờ nó giúp thì nó đưa info và gmail cho mình
4) Để 1 lúc lâu thì không thấy hắn ta pm lại .
5) Lúc đó có cách nào mình nhờ pro pnnet,hotrozeek ấy lấy lại pass dùm
6) Thế là lấy lại được pass
7) Nhưng không hiểu sao lúc gửi pass về mail thì có cái pass thế này : " quynh230485 "
8) Mình nghĩ ngay đến người bán acc , chẳng lẽ scam mình đã đổi pass như thế . Nhân đây mình nói pass mình lúc đó đổi là : chungtinh..... , chứ làm gì có cái passs nào như quynh230485
9) Mình lại vào tiếp tục forgot pass 1 lần nữa lại được thì mình đổi lại thành : chungtinh....
10) Vừa đổi xong xem vài thông tin Lại bị out ra kêu là sai password
11) Lúc sau forgot lại thì không thấy gì nữa nên mình sợ nó đã đổi luôn Gmail trong thông tin cá nhân và mình fogot password thì vào mail nó chứ ko vào mail của mình .

Vấn đề nó là như thế ace giúp đỡ với ! Nó có scam thật rùi ko ?

10) Vừa đổi xong xem vài thông tin Lại bị out ra kêu là sai password
11) Lúc sau forgot lại thì không thấy gì nữa nên mình sợ nó đã đổi luôn Gmail trong thông tin cá nhân và mình fogot password thì vào mail nó chứ ko vào mail của mình .

khi thực hiện cái 10) bạn có mở nhiều tab ko ? nếu chỉ có 1 tab cho acc đó mà bị vậy thì nhiều khả năng là thằng bán nó scam rồi đó

bạn có inbox nhờ ducdaigia899 giúp chưa, acc bị ban mà bạn ấy còn lấy lại được đó (nghe nói vậy)

Mình pm rùi cậu !

khi thực hiện cái 10) bạn có mở nhiều tab ko ? nếu chỉ có 1 tab cho acc đó mà bị vậy thì nhiều khả năng là thằng bán nó scam rồi đó

bạn có inbox nhờ ducdaigia899 giúp chưa, acc bị ban mà bạn ấy còn lấy lại được đó (nghe nói vậy)
Mình pm rùi , cậu ấy nói sẽ giúp . Tớ chỉ mở 1 tab thui .

Acc này bác đổi pass đổi mail rồi là thuộc về bác rồi ,còn nói người ta đổi gì nữa.

Quá rõ ràng còn gì! người bán muốn bán cho chủ thớt! khi nhận tiền chủ thớt rùi thì đi change pass! khi change pass thấy chủ thớt change lại thì đi change luôn mail! Xin chia bùn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,863
172,939
Latest member
DeEtte

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week