Mong mod xem xét lại vụ band nick JANGDONGGUN của em

Status
Not open for further replies.

RyuSiWon

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Nick JANGDONGGUN của em và nick taditimem12 hoàn toàn là 2 nick do 2 người dùng khác nhau .
Mod check kĩ IP trong vòng 2 tháng trở lại gần đây thì rõ .
trước có hay cho mượn nick để up bài thôi nên mới bị trùng ip còn hiện tại nick JANGDONGDUN là chính chủ em dùng hoàn toàn ko liên quan gì đến taditimem12 nên em mong mod xem xét lại trường hợp này giúp em
nếu không được unband thì em xin mod dùng nick này từ đây về sau . Em cũng đường đường chính chính tạo nick mới và cũng ko phủ nhận mình là JANGDONGGUN vì em chả có gì đang xấu hổ mà che đậy cả
toàn bộ các giao dịch mua bán hay topic tuyển ref của mình đều minh bạch và rõ ràng ko có gì mờ ám hay dấu vết gì của scam nên mong mod xem xét lại ( các bác có thể check các topic em tạo về mua bán cũng như tuyển ref )

nick 2.JPGnick 1.JPG

Last edited by a moderator:
ta nói rồi taditimem12 và rinny6789 là đôi bạn thân hợp tác làm ăn mà có ai tin ta đâu :D

Thật sự càng ngày mình càng thấy forum mình hoạt động theo kiểu "GIA ĐÌNH" , mem khác thì xử lý nhanh lắm. Còn các MEM thuộc diện " THÀNH VIÊN GIA ĐÌNH" kiểu giống MAFIA thì khi có biến thì toàn "HỎI Ý KIẾN BQT" =))

Vương tử phạm pháp xử như thứ dân, còn ở đây???????????

Hỏi ý kiến BQT??????????

Vậy forum này là forum dân chủ bình đẳng pháp luật hay là forum CHUYÊN CHẾ, ĐỘC TÀI , PHÁP LUẬT NẰM TRONG TAY BQT ???

Vậy xóa hết RULE đặt là RULE : DO BQT QUYẾT ĐỊNH cho dễ hiểu ^^

- - - Updated - - -

=)) Cậu ko biết à ???

scammer, ug .... ở forum này vẫn công khai, vẫn hoạt động bình thường vì đối với nhiều người (kể cả BQT) họ là "NGƯỜI QUEN" nên chẳng có vấn đề gì hết.

Có SCAM thì là SCAM người khác chứ ko ảnh hưởng đến họ, là người khác mất tiền chứ họ ko mất tiền.

BQT cũng là người, còn đây là forum MMO , mọi thứ đều xoay quanh đồng tiền và lợi ích cá nhân trước khi nghĩ đến lợi ích tập thể, chỉ có MEM ko có lợi ích gì như chúng ta thì mới muốn lợi ích tập thể trước cá nhân thôi :D
BQT cũng là NGƯỜI, cũng PHẢI KIẾM TIỀN, CŨNG PHẢI ĂN , PHẢI CHƠI nên CHÚNG TA CÓ THỂ HIỂU . BQT nào phải THÁNH NHÂN vào đây làm BAO THANH THIÊN, LÀM THIỆN NGUYỆN BẢO VỆ cho người khác

(trước mình cũng có commetn 1 comment giống vậy và bị MOD nào đó xóa đi trong vòng chưa đến 5s :)) )

Thôi té, nói thêm lại ăn 1 gạch giữa nick vì tội Ý KIẾN :))

Cậu nói hay lắm ;) , cậu tiếp tục làm việc đi nhé để mình bàn bạc thêm với BQT.

Những nick đen mới tạo + clone tất nhiên mình sẽ dễ dàng ra quyết định hơn.
Nick màu + lâu năm thì thông tin được verify, mình cần phải cân nhắc kĩ , tham khảo thêm ý kiến tránh tạo ra quyết định sai, gây ảnh hưởng tới công việc + uy tín ng ta.

Và mình cũng chưa close topic, vẫn để topic cho mọi người vào đóng góp thêm ý kiến phân xử thế nào!

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Nick màu + lâu năm thì thông tin được verify, mình cần phải cân nhắc kĩ , tham khảo thêm ý kiến tránh tạo ra quyết định sai, gây ảnh hưởng tới công việc + uy tín ng ta.

NÓ chả có cái uy tín gì ở đây. Cho 1 thằng scam nick để làm ăn. Bản thân nghề nghiệp của thằng rinny là cảnh sát cùi bắp, cảnh sát mà chuyên đi scam. Nó cho mượn nick làm ăn chả khác nào nó là 1 phe, tìm cơ hội để scam lần nữa. Đề nghị BAN nick

- - - Updated - - -

Vote banned................

I love you. SonJG. Cho địa chỉ, gửi cho chai dầu ăn :binhsua141:

Upvote 0

Nick màu : nhiều pro , trùm, đại gia trong forum này 90% họ ko lên nổi nick màu vì ngoài tập trung kiếm tiền họ ít comment mà chỉ đọc ==> Cái gọi là nick màu ko có ý nghĩa gì nhiều ngoài là SPAM tốt ;)
Lâu năm : nick taditimem12 tạo bao lâu để đc coi là lâu năm???? So với năm thành lập 2010 thì 2012 cũng ko phải là mới và giờ mới là năm 2013 ;)
Ver thông tin: cái này liệu có thật sự là quan trọng khi có thể fake đc ko quá khó khăn, khi có đủ thông tin mà vẫn ko dám làm gì scammer (từ xưa đến nay)????

==> Cậu cân nhắc? tham khảo ý kiến của ai??????????????????????????????????????? Của bạn bè cậu , của người quen cậu, của scammer hay của Admin (theo mình biết ADMIN chẳng quan tâm đến mấy vụ này ngoài khi cần info thì admin mới post ra)

==> Công việc + uy tín của nick taditimem12 này = con số 0 tròn trĩnh =)) Từ xưa đến nay ai cũng muốn nick đó bị ban. Có topic poll lập ra để bỏ phiếu ban nick taditimem12 và tất nhiên ý kiến chấp nhận áp đảo ;)

- - - Updated - - -

cái gọi là UY TÍN của taditimem12 đã đc thể hiện ở topic này
http://mmo4me.com/showthread.php?93695-Vote-Banned-hay-ko-bane-nick-taditimem12&p=2002701

• Banned - co quá nhiều tiền sử rồi

7296.00%
  • ko banned - cho him cơ hội nữa

34.00%

Uy tín khỏi bàn =)) những 4% uy tín cơ mà =))

- - - Updated - - -

http://mmo4me.com/showthread.php?84940-NHUNG-YEU-TO-CHUNG-MINH-TADITIMEM12-khong-phai-scam/page4

topic tự bào chữa nhưng ngay sau đó bị bóc mẽ và vẫn là BQT nhúng tay vào CLOSE =))

Upvote 0
Lúc trước có 1 time chơi chung với Taditimem tưởng chơi đẹp ai dè chơi quá tệ! :binhsua21::binhsua21::binhsua21:
Nói chuyện thì lúc nào cũng xưng a với người khác. lúc nào cũng muốn làm cha. Uh thì cho làm CHA NHÀ THỜ :binhsua39::binhsua39:
Taditimem m koi lại cái bản thân m đi! Những người m chơi chung lúc trước ai cũng xa lánh m. TÁt cả cũng tại cái tánh m thôi! :binhsua159::binhsua159:
Bố láo, hống hách! Kì rồi bão mất 12k lr ah! =)) Đi off có 100k cũng ko chịu hùn với a e mà bị mất 12k lr! Giàu vậy! :binhsua146::binhsua146:
Cuối cùng! Vote banned! Cái nick quá nhiều thị phi rồi! BAnned cũng chả ai quan tâm làm gì! :binhsua85::binhsua85:

Upvote 0
Upvote 0
Kinh mới vào 1 topic report nick taditimem thôi mà đã ra 4 cái topic liên quan khác ông này lắm tiền án thế :binhsua140: ý em là trảm đê

Upvote 0
Lúc trước có 1 time chơi chung với Taditimem tưởng chơi đẹp ai dè chơi quá tệ! :binhsua21::binhsua21::binhsua21:
Nói chuyện thì lúc nào cũng xưng a với người khác. lúc nào cũng muốn làm cha. Uh thì cho làm CHA NHÀ THỜ :binhsua39::binhsua39:
Taditimem m koi lại cái bản thân m đi! Những người m chơi chung lúc trước ai cũng xa lánh m. TÁt cả cũng tại cái tánh m thôi! :binhsua159::binhsua159:
Bố láo, hống hách! Kì rồi bão mất 12k lr ah! =)) Đi off có 100k cũng ko chịu hùn với a e mà bị mất 12k lr! Giàu vậy! :binhsua146::binhsua146:
Cuối cùng! Vote banned! Cái nick quá nhiều thị phi rồi! BAnned cũng chả ai quan tâm làm gì! :binhsua85::binhsua85:

Đại gia kỳ vậy :binhsua141:. Hay là đang chém 12k LR. LR die nên dâu ai kiểm chứng được bao nhiêu. Thằng này nó hay đi phân biệt nick màu và nick không màu. Bậy giờ lộ ra là cho scam nick để "làm ăn", chả biết có chia chác gì không :binhsua113:

Upvote 0
taditimem12: em lậy anh rinny6789 anh trả lại em tiền đi :m142:
rinny6789: em con kặc :m036:
taditimem12: em lậy anh em làm gì cũng được anh trả cho em:m142:
rinny6789: được rồi tao bố thí cho mày 1chai để mày lấy uy tín với oai cho bọn ngu trong forum rồi mày làm việc này cho tao: bán hộ tao mấy cái bb bẩn tao hack tao lừa tao đâm về , tìm con mồi để tao scam :m108:
taditimem12: ok anh vụ bb anh để em, afk anh rinny đẹp zai khoai nhỏ ơi có con mồi bán pz này :m177:
rinny6789: đâu đm mày đưa cho anh lẹ, mày giới thiệu để nó cho anh làm thịt
taditimem12: ok anh, thịt nó đi, em vô can nha :m095:
rinny6789: rồi tao ăn xương cũng đek quên cho mày ăn cùng đâu mà lo :m080:

scam scam scam scam scam

rinny6789: rồi đây anh bố thí cho mày vài chục $ đi ăn *** chứ lo gì :m081:
taditimem12: ok để em vào forum cãi cố bảo là thằng đó ngu nên giao dịch cẩn thận. Hẹn anh lần sau nha
.Anh cứ yên ****** nó tâm đi, em chém gió với đi offline lấy uy tín giống anh ngày xưa nên bọn forum ngu ko biết được đâu, nó cứ nghĩ em uy tin mới chết chứ :m103:

taditimem12 + rinny6789: đôi bạn cùng lừa :m085:

vài lời tâm sự: xin lỗi cả nhà vì em phải clone bóc mẽ chúng nó vì chúng nó có bè lũ quá đông nên em ko dám lấy nick chính ra
:m103: , thằng rinny6789 nó vẫn lởn vởn trong forum và nick hiện tại của nó là cái nick hôm qua đăng bán cái cây tai thỏ , mọi người cẩn thận nha:m103:

- - - Updated - - -

rinny6789:

chết mẹ mày rồi, chúng nó tìm đc chứng cớ rồi kìa. Mày phải scam ngay yahoo đó để đổ vạ cho yahoo bị hack đê :m077:

taditimem12: em biết rồi anh rinny6789 anh dùng mấy nick clone vào bênh em cái nào, bọn nó ngu lắm chắc ko tìm được em ra đâu, em cũng dùng nick khác scam nên sợ đếu zề :m066:
rinny6789: đc, đậu má thằng em cũng ngu bằng anh khoảng 90% rồi đấy, mà lỡ chúng nó tìm được bằng chứng cớ của mày scam thì sao :m083:
taditimem12: anh sợ con kặc gì, anh ko thấy em để sđt đó à, có gì đổ vạ chúng nó ngu đếu ver phone.:m081:
rinny6789: ko đậu xanh rau má nhà mày chứng mà khôn hơn vịt , mà bọn chúng nó ngu lắm đếu phát hiện được đâu. Mày cũng đừng lo toàn bè đảng của anh cả đấy, cứ scam tẹt ga chúng nó bênh là xong, rồi sau này chúng nó scam thì mày nhớ bênh chúng nó là ổn. :m135:

- - - Updated - - -

taditimem12: chết ****** em rồi anh rinny ml ơi chúng nó vạch mặt em với anh rồi kìa :m071:
rinny6789: đệt, giờ anh chỉ chú cách cứu vãn tình hình :m114:
1:> im lặng coi nhu ko quan tâm làm con kặc gì kiểu như là đếu biết chữ ý
2:> viết giống anh mấy comment bất cần đời là được kiểu giống anh, ai ko tin tao thì thôi, ai tin tao thì ngu là được
3:> ghi thêm là để cho BQT làm việc, mấy ông BQT trong này bất tài lắm chú đếu phải lo, ngày xưa có anh pro thôi chứ BQT sẽ mặc kệ topic vài ngày là xong thôi :m108:
taditimem12: thánh của em, đệt mẹ thánh nói thành thần cmnr. Đúng là lên trường nhờ thầy , ra đường nhờ cẩu.
:m066:

rinny6789: đá con mèo nhà mày, cẩu được như anh là phải có thiên bẩm chứ đếu phải đùa đâu, mày cứ học dần theo anh dần dần cũng sẽ được ngu giống anh :m171:

NGuồn :
http://mmo4me.com/showthread.php?84896-KICK-BAN-SCAM-CHUYEN-NGHIEP-Rinny6789-taditimem12

Upvote 0
xong, xả hết 1 số topic liên quan (còn nữa mà phải làm việc rồi) các bác xem thế nào.

Em đoán là taditimem12 sẽ ko sao, để xem kết quả thế nào :binhsua113:

Upvote 0
xong, xả hết 1 số topic liên quan (còn nữa mà phải làm việc rồi) các bác xem thế nào.

Em đoán là taditimem12 sẽ ko sao, để xem kết quả thế nào :binhsua113:

Nó chắc chắn sẽ chết. Nếu nó còn sống thì coi như 4rum này luật đặt ra chỉ để xử lý những nick đen.

Upvote 0
à quên, tự nhiên thấy topic mình bị ăn thẻ từ thangquynho liên quan đến taditimem12 , post lun cho các bác =)) Tố cáo nó có proof mà vẫn ăn thẻ rồi closed topic :D
Taditimem12 có Ô DÙ to lắm nên anh ấy chẳng sao đâu ;)
http://mmo4me.com/showthread.php?10...12-vi-giup-do-scammer-lua-dao-nhieu-lan/page4

- - - Updated - - -

Nó chắc chắn sẽ chết. Nếu nó còn sống thì coi như 4rum này luật đặt ra chỉ để xử lý những nick đen.
giờ mới biết à =)) công lý cũng chỉ là diễn viên hài ;)
chỉ có mấy thằng hấp giống mình mới tin vào cái gọi là công bằng và theo đuổi nó thôi =))

Upvote 0
Lại um xùm, hóng phát có gì hot!!!

Upvote 0
Mình đã thảo luận với BQT và có quyết định như sau:

taditimem12 banned pertinently!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,694