Mong mod xem xét lại vụ band nick JANGDONGGUN của em

Status
Not open for further replies.
Nick JANGDONGGUN của em và nick taditimem12 hoàn toàn là 2 nick do 2 người dùng khác nhau .
Mod check kĩ IP trong vòng 2 tháng trở lại gần đây thì rõ .
trước có hay cho mượn nick để up bài thôi nên mới bị trùng ip còn hiện tại nick JANGDONGDUN là chính chủ em dùng hoàn toàn ko liên quan gì đến taditimem12 nên em mong mod xem xét lại trường hợp này giúp em
nếu không được unband thì em xin mod dùng nick này từ đây về sau . Em cũng đường đường chính chính tạo nick mới và cũng ko phủ nhận mình là JANGDONGGUN vì em chả có gì đang xấu hổ mà che đậy cả
toàn bộ các giao dịch mua bán hay topic tuyển ref của mình đều minh bạch và rõ ràng ko có gì mờ ám hay dấu vết gì của scam nên mong mod xem xét lại ( các bác có thể check các topic em tạo về mua bán cũng như tuyển ref )

nick 2.JPGnick 1.JPG

Last edited by a moderator:

egopaygood

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
jangdon thì qua hàn, đây là việt nam yêu cầu cho nó lượn đi luôn đi

Upvote 0

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
các bạn ko tin à :D
NHiều vụ rồi, cứ report cho chán, bị cáo chẳng thèm vào, hoặc chẳng thèm online nick bị report. Rồi 1,2 tuần sau trở lại như chưa hề có cuộc chia li =)) =))

Upvote 0
nói thế chẳng nhẽ lại bảo các lãnh đạo ở mmo4me làm việc không nghiêm à...?
à ko , nhưng khi các lãnh đạo giải quyết thường phải có thông báo thì mới có hiệu lực
VD: Cho bị cáo taditiem12 24h vào post proof.

Chứ còn nói miệng kiểu như khi nào online thì vào, khi nào rảnh thì vào , khi nào thích thì vào.... thì nói chung là 100% là bị cáo sẽ ko vào và GAME OVER . Ai về nhà nấy :D

Upvote 0
à ko , nhưng khi các lãnh đạo giải quyết thường phải có thông báo thì mới có hiệu lực
VD: Cho bị cáo taditiem12 24h vào post proof.

Chứ còn nói miệng kiểu như khi nào online thì vào, khi nào rảnh thì vào , khi nào thích thì vào.... thì nói chung là 100% là bị cáo sẽ ko vào và GAME OVER . Ai về nhà nấy :D

Nói chung sau 48h coi thế nào :binhsua141:. Sẽ theo vụ này

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,401
MR
1,287.095
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đã inbox cho 2 bên, hết ngày mai vẫn chưa vào up proof sẽ bị banned !

Không comment lạc vấn đề + gây war kẻo bị banned!

Upvote 0
Đã inbox cho 2 bên, hết ngày mai vẫn chưa vào up proof sẽ bị banned !

Không comment lạc vấn đề + gây war kẻo bị banned!
đây mới gọi là thông báo nè :D

taditimem12 ko dưới 5 scandal và 5 topic report mà luôn thoát nạn 1 cách "kì diệu" , ko biết anh ấy sẽ vượt qua "bão" này như thế nào :D

Upvote 0

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
Bạn lập lấy cái nick BAEJONGYON hay BIRAIN hay 1 số tên diễn viên hàn cuốc khác cũng đc mà 8-}

Lão này hotboy à. show cái hình xem dung nhan thế nào nào

Upvote 0

congaque

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Nick JANGDONGGUN của em và nick taditimem12 hoàn toàn là 2 nick do 2 người dùng khác nhau .
Mod check kĩ IP trong vòng 2 tháng trở lại gần đây thì rõ .
trước có hay cho mượn nick để up bài thôi nên mới bị trùng ip còn hiện tại nick JANGDONGDUN là chính chủ em dùng hoàn toàn ko liên quan gì đến taditimem12 nên em mong mod xem xét lại trường hợp này giúp em
nếu không được unband thì em xin mod dùng nick này từ đây về sau . Em cũng đường đường chính chính tạo nick mới và cũng ko phủ nhận mình là JANGDONGGUN vì em chả có gì đang xấu hổ mà che đậy cả
toàn bộ các giao dịch mua bán hay topic tuyển ref của mình đều minh bạch và rõ ràng ko có gì mờ ám hay dấu vết gì của scam nên mong mod xem xét lại ( các bác có thể check các topic em tạo về mua bán cũng như tuyển ref )
bi ban la dung roi, la liem gi nua, nguoi viet nam lay ten han quoc la fake 100% roi con gi, facke ten thang nao ko fake di face thang do nguoi ta qua quen roi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,738
177,301
Latest member
Swaponix

Most discussed of week

Most discussed of week