Analysis mong có 1 pro nào nhận làm đệ tử đi vào PTU

bạn mới chơi có 1 tuần mà đã có tâm trí nản và thấy các Proof Khủng của PTU đâm đầu vào. Đảm bảo bạn không quá 2 tuần từ bỏ PTU :D.

Cứ từ từ khoai sẽ nhừ nhé. Nghiên cứu kĩ. Vô hội cũng không được chia sẻ kinh nghiệm nhiều đâu. Tự thân vận động là chính bạn à

Chúc bạn may mắn. :):)

ôi con ếch là con hay nướng trui với xào lăn nhậu phải k nhỉ ? hehe ăn chơi k sợ mưa rơi , đi mưa thì ta lại mặc áo mưa lo ji ! các bố cứ để tiền ở bank đi ! bik đâu mai thằng china nó lại cho vài quả tên lửa thì có mà ngồi khóc do k kịp ăn chơi haha

Thôi để mình lập thread cho đồng thời pub yahoo các pro nhiệt tình để các bạn tự động pm xin hướng dẫn, nói chung là các bạn quá lười

Câu nói này xin đính chính lại : 1000 người chỉ có 1 người 50$/day , 1000 người có 10 người 10$/day , 1000 người có 950 người 0.5-2$/day , và 1000 người còn vài người hơn đc 5$/day =))
Vậy à? Cũng gian nan nhỉ :(

em cũng như chủ 2pic, mong muốn PTU là nghề kiếm tiền phụ của em sau khi ra trường, h là sv năm 3 ngành tin
muốn tìm 1 ng dẫn dắt và làm việc lâu dài. nghiêm túc đó
ai nhận em pm nick threes_foralove
mail: [email protected]

Kinh nghiệm à...Lấy đâu ra mà share. Tự thân vận động. Cái gì ko biết...Google

em cũng như chủ 2pic, mong muốn PTU là nghề kiếm tiền phụ của em sau khi ra trường, h là sv năm 3 ngành tin
muốn tìm 1 ng dẫn dắt và làm việc lâu dài. nghiêm túc đó
ai nhận em pm nick threes_foralove
mail: [email protected]

hehe, mình cũng muốn học Ptu này, Ptu muốn học thì tự tìm hiểu hoặc có ai đó dạy mình vài bước căn bản, còn lại tự tìm hiểu thì sẽ lên nhanh thôi,

Announcements

Forum statistics

Threads
420,058
172,120
Latest member
xoilactvrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back