• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask mong các tiền bố chỉ giáo real traffic

e là newbie...xin các bác chỉ giáo cho e đôi điều về lượng traffic...làm thế nào để tăng lượng real

• real traffic

Votes: 1 50.0%
  • real traffic

Votes: 1 50.0%

• Total voters
    2

knotgrasspv

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
e là newbie...xin các bác chỉ giáo cho e đôi điều về lượng traffic...làm thế nào để tăng lượng real traffic ở site của mình(mua tool hay là như thế nào ạ)...net n bắt chứng thực traffic thì mình đưa ra chứng cứ như thế nào ạ...e làm incent IOS ạ....e cảm ơn ạ

Làm real thì đầu tư ban đầu khá nhiều, chạy FB ads, gg adw,.. tóm lại con offer bạn ko phải can thiệp gì để làm chúng ngoài việc chạy qc để ng ta click rồi làm cho bạn. mình thấy làm real hiếm khi net đòi chứng thực nguồn traffic, bản thân mình ngày xưa có làm thử nhưng nguồn thu nhập ko cao. Nhiều pro 4rum tạo hẳn 1 net chiến riêng, tuyển publishers nước ngoài rầm rộ.

Làm real thì đầu tư ban đầu khá nhiều, chạy FB ads, gg adw,.. tóm lại con offer bạn ko phải can thiệp gì để làm chúng ngoài việc chạy qc để ng ta click rồi làm cho bạn. mình thấy làm real hiếm khi net đòi chứng thực nguồn traffic, bản thân mình ngày xưa có làm thử nhưng nguồn thu nhập ko cao. Nhiều pro 4rum tạo hẳn 1 net chiến riêng, tuyển publishers nước ngoài rầm rộ.

E cảm ơn bác ạ..thế bác có biết tool nào tăng traffic k ạ..giờ tiền bối đang làm PC,IOS, hay Android ạ

E cảm ơn bác ạ..thế bác có biết tool nào tăng traffic k ạ..giờ tiền bối đang làm PC,IOS, hay Android ạ
Có tool suftweb của ông candylop đó

Có vẻ thớt làm cheat rồi
Mà giờ traffic hằng ngày cơ chụp lại nó với tin chứ giờ buff được 1 ngày đưa nó nó tát cho
Traffic thì đi mua

Bác nào quan tâm muốn mua hoặc thuê code network (tuyển Publicer (affiliate) thì inbox mình nhé

Có vẻ thớt làm cheat rồi
Mà giờ traffic hằng ngày cơ chụp lại nó với tin chứ giờ buff được 1 ngày đưa nó nó tát cho
Traffic thì đi mua

bác biết chỗ nào bán traffic uy tín k ạ..giới thiệu e với ạ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom