Spotlight Mong bác nào đang DDOS mình thì dừng tay :(

Bác chủ thớt đã nói vậy, Thui tha cho bác ý nhé ;)

spam kiếm cái thanks mà khó quá ;))

:binhsua02:

VN mình cả mà, pro nào ddos thì nhẹ tay cho người ta chút nhé

VN mình cả mà, pro nào ddos thì nhẹ tay cho người ta chút nhé
DoS/DDoS mà nhẹ tay thì còn gì gọi là tấn công nữa :)) nói chung là chủ topic kiểm tra lại host đi, thần hồn nát thần tính, lúc nào cũng nghĩ tới DoS với chả DDoS. Nghe nhiều thấy mà nhàm thật :-<

Bạn thay mấy cái link của bạn bằng link của tớ, để đó 1 tháng, thì tớ dừng nhé! Còn không thì quên đi nhé, đánh cho sập site luôn, hết đường làm ăn luôn.

CHÉM THÔI, HÁ HÁ

giờ kiếm tiền càng ngày càng khó khăn. cùng là người việt nam thì giúp nhau đi lại phá thế :(

Ui!!!!!!!!! Sao đối xử với nhau tệ vậy bác. Cùng người viêt phải giúp nhau sao lại dìm nhau vậy :(

:binhsua09:

Bỏ pasprotec ra là: Internal Server Error

The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

Additionally, a 500 Internal Server Error error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
hjx

Bỏ pasprotec ra là: Internal Server Error

The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

Additionally, a 500 Internal Server Error error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
hjx
Theo cậu khi bị DoS/DDoS thì sẽ có những dấu hiệu thế nào? Cậu có kinh nghiệm làm web, hosting được bao lâu rồi?

chắc bọn tàu khựa nó ddos

Theo cậu khi bị DoS/DDoS thì sẽ có những dấu hiệu thế nào? Cậu có kinh nghiệm làm web, hosting được bao lâu rồi?

Mình cũng được 2 năm thôi?mình dùng hostgator nên bị quá tải dấu hiệu bị attack nó mail ngay?nên mình nghĩ không sai :(

Chắc không phải mem trong mmo4vn đâu bạn :D
Nói vui thế chứ bạn thử tìm cách nào giảm được phần nào tấn công ddos không.

Mình cũng được 2 năm thôi?mình dùng hostgator nên bị quá tải dấu hiệu bị attack nó mail ngay?nên mình nghĩ không sai :(

2 năm chắc kinh nghiệm không ít đâu nhể! Sao không chuyển lên vps mà dùng cho nó linh hoạt! Shared-host hạn chế lắm! Còn host thì Hostgator cũng tạm ổn. Nếu là mã nguồn WP thì cậu thử liệt kê các plugin cậu sử dụng trên site ra đây, theme sử dụng là theme nào?! Plugin cache cậu xài cái nào? Nên hạn chế dùng plugin! Chỉ sử dụng khi "thực sự cần thiết" (không trang trí, tạo hiệu ứng nọ kia nhé!)

thôi để tối nay tha cho 1 ngày :m029:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week