Introduce Mong anh em test giúp tool leech wordpress,vbb của mình :)

up tip, anh em nào biết sử dụng, có thể chia sẻ với mọi người , như vậy, cũng sẽ nhanh hơn :))

mình add để leech đc dle nhưng forum mà add collection khó quá.bên ngoài tool thì add collection nhưng lúc bấm vào add 4rum để cái id collection lại ko đc mà id topic thì đc.mình cần cái collection.khó hiểu quá

danhtin thêm chức năng thẻ code quote lúc replace vào bài viết đi bạn.mình chưa thấy có chức năng đấy

mình đã Pm qua yahoo nhờ fix lỗi chút mà không thấy trả lời. không bít chủ thớt bận gì à??

có ai dùng dc chức năng replace img trong tool v3 ko nhỉ,bấm download img mà nó chả chạy cái gì :|

v2 hôm nay bi gì không replace được vậy cậu ơi ?

Last edited:
anh ơi. anh có thể thêm chức năng lấy link của uploadable.ch vào tool đc không ????

anh em bổ sung host mới nhé
.\temp\check_link_dl\config_check_url_dl.ini

[host_dl_uploadable.ch]
regx_tim_link=uploadable.ch/file/\w+
link_sau_khi_tim=http://$url
regx_tim_tenfile=id="file_name" title=".*?">(.*?)<span class
data_die=File not available
regex_tim_link_rut_gon=uploadable.ch/file/(\w+)
regex_tim_link_rut_gon_data=
link_full=http://www.uploadable.ch/file/$id/$name
ver=2

để thêm vào phần check link host uploadable.ch

thêm chứ năng auto reply từ đống bài vừa leech nữa là ngon :D

Chào cả nhà, do thời gian qua, mình cũng chểnh mảng công việc, nên thành ra, việc support nhiều hạn chế

Xin lỗi mọi người ^_^!

Giờ mình sẽ cố gắng On ban ngày , để add 4rum cho mọi người, còn tối sẽ fix các lỗi
(vì ban ngày ở cơ quan, việc add 4rum có thể làm nhanh dc, chứ nếu fix lỗi, thì phải có thời gian tập trung hơn nên sẽ dành thời gian vào buổi tối)

Vì vậy, mong anh em ủng hộ cho :)

Tool nayf có phải là cắm VPS , input 1 site vào, nó tự lấy post lấy link rồi post lại vào site của mình xong rồi tự thay link đúng không bạn?

cho mình hỏi
làm sao để post lên forum đc :(
phần mềm ko hỗ trợ post bài cậu nhé ^_^!

Tool nayf có phải là cắm VPS , input 1 site vào, nó tự lấy post lấy link rồi post lại vào site của mình xong rồi tự thay link đúng không bạn?

tool chỉ có tính năng là leech bài về dạng text, giúp bạn trích link download ra, và chỉ việc vứt lên vps dl

sau đó, tool hỗ trợ thay link dl mà bạn vừa up lên vào bài viết

cậu thử nghiên cứu xem ^_^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week