Introduce Mong anh em test giúp tool leech wordpress,vbb của mình :)

anh em nào cần thêm chức năng gì, hay cần góp ý gì thì cứ nói nhé :)

mình sẽ cố gắng hoàn thiện tool

p/s: mọi người cố gắng đọc qua hướng dẫn rồi hãng hỏi, như vậy, sẽ tốt hơn cho cả mình và các bạn :)
thank

Làm phiền cho mình hỏi một tí..
Mình dùng lệnh xóa dòng thứ 1 đi.. Để bỏ vào Thema Poster post lên web cho đẹp.
Mình đã xóa dòng 1 xong rồi.. Giờ muốn bỏ cái khoảng trống đó thì phải làm sao nhỉ?
Xin cảm ơn...

tớ cũng ko nghĩ ra phải làm thế nào :(

nếu ấn rút gọn khoảng trắng, thì nó chỉ rút gọn khúc giữa, nếu có khoảng trắng, còn dòng đầu tiên trắng, nó ko rút gọn :((

oki, tớ sẽ sửa

host upload image mà có thêm blogger thì ngon và mình chưa thấy tool nào có chức năng này.

up lên blogger là up lên ntn ạ, bạn cho ví dụ cho mình đc ko =-=!, tại cũng thấy 1 số anh em up qua đó, nhưng ko biết up qua lối nào, url thế nào cả

nếu test thử thấy dc, mình sẽ bổ sung

cậu cứ vào blogger, vào chỗ soạn bài bằng HTML, chèn ảnh rồi upload lên từ máy tính. Upload xong chỗ cỡ ảnh chọn kích thước ban đầu. thế là có link trực tiếp của ảnh. Nói chung cậu cứ tạo 1 cái blogspot test trong mục soạn bài là biết ngay

câu ơi replace image đã ổn định chưa ?

alo, anh em cứ thử dùng đi, mọi thứ đều phải sửa, mình đâu thể nói cứng 100% là ok đc , sẽ còn nhiều lỗi phát sinh ^_^!

mong anh em ủng hộ

nghỉ PTU mọi người xem chữ ký hộ em nhé :p

danhtin ơi chức năng edit link hoàng loạt trong database mình nhớ V1 cậu có đúng ko :) v2 v3 mình ko thấy đâu nữa rồi vậy

chỉ có ở bản v2 thôi bạn ợ, nó hơi khó dùng tí, nhưng vẫn dùng dc, ở v2, chức năng ấy là free, key báo sai, nhưng vẫn sẽ dùng dc, bạn đọc hướng dẫn và dùng thử xem :)

Up cho bac danhtin

ai cần gì pm mình nhé, cảm ơn, sẽ bổ sung thêm 1 số chức năng tự động lấy bài, để anh em cắm trên vps , chỉ việc cắm máy là có bài post thôi -- mình đang cố gắng viết ^_^!

ai cần gì pm mình nhé, cảm ơn, sẽ bổ sung thêm 1 số chức năng tự động lấy bài, để anh em cắm trên vps , chỉ việc cắm máy là có bài post thôi -- mình đang cố gắng viết ^_^!
Bac danhtin tra loi mail minh voi add giup minh cai site voi thank bac nhieu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom