• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mong anh em giúp đỡ mình qua lúc này :(

Mình rất hiểu hoàn cảnh bạn hiện tại
Vì mình cũng có người em trai đang làm phó phòng tín dụng trong NH Sacombank
Tương lai đang phơi phới nhưng lỡ mắc căn bệnh hiểm nghèo Ung thư phổi đang giai đoạn cuối
Thực ra chữa Tây Y chả ăn thua gì đâu chỉ làm bệnh nặng thêm
Em mình hiện đang chữa đông y
thấy khỏe hơn tập luyện thêm ngồi thiền luyện khí công
Nên dù thời kỳ cuối nhưng nhiều người vẫn không hay biết và có dấu hiệu đẩy lùi bệnh

Số tiền chuyển khoản 300,000 VND
Số tiền bằng chữ Ba trăm ngàn đồng
Tài khoản ghi có 0451000207350
Tên chủ tài khoản ghi có VU MANH HOANG
Nội dung chuyển tiền UNG HO
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 0 VND
Số lệnh giao dịch 2606120795423001
Thời gian Ngày 26 tháng 06 năm 2012 23:10:08
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

Upvote 0
chúc mẹ câu mau lành bệnh, minh ko giup gi đc.

Upvote 0
mình thấy góp ý của bạn này rất đúng , nếu bạn làm được như lời bạn này chắc chắn là không ai ngại giúp bạn đâu

sổ hộ khẩu mình lại đang để ở quê , mình cũng muốn chụp hết nên lắm chứ ,mình chỉ có cái giấy thu tiền có chữ kí cảu mình và tên mẹ mình đợi mình up lên nhé

Upvote 0
Tuy AE mình chỉ gd và nói chuyện qua mạng nhưng anh có thể hiểu được hoàn cảnh của gia đình em hiện tại. Của ít lòng nhiều, mong gia đình em sớm vượt qua giai đoạn khó khăn này. Cần chia sẻ gì cứ pm anh nhé.

Số tiền chuyển khoản 1,000,000 VND
Số tiền bằng chữ Một triệu đồng
Tài khoản ghi có 0451000207350
Tên chủ tài khoản ghi có VU MANH HOANG
Nội dung chuyển tiền Anh BinBinQN chuc gia dinh em som vuot qua.

Upvote 0
Tuy AE mình chỉ gd và nói chuyện qua mạng nhưng anh có thể hiểu được hoàn cảnh của gia đình em hiện tại. Của ít lòng nhiều, mong gia đình em sớm vượt qua giai đoạn khó khăn này. Cần chia sẻ gì cứ pm anh nhé.

Em đã ngồi chát với anh nhiều lần , giao dịch LR cũng ko ít lần , em cảm ơn anh nhiều lắm

Upvote 0
sổ hộ khẩu mình lại đang để ở quê , mình cũng muốn chụp hết nên lắm chứ ,mình chỉ có cái giấy thu tiền có chữ kí cảu mình và tên mẹ mình đợi mình up lên nhé
giấy khai sinh, học bạ, .. nhiều thứ lắm cậu ơi.

Upvote 0
dọc bài mà tức, Thà chết còn hơn bước vào bệnh viện để chịu khổ đau.
Ung thư làm gì mà chữa dc, cứ hỏi bác sĩ đi, ung thư có chữa dc ko, nếu chữa dc thì chữa, còn ko thì dừng có để cha mẹ mình chịu đau đớn, dày vò làm vật thí nghiệm cho ng ta thử thuốc.
Bọn đó thật ác, kiếm tiền trên xuong máu ng khác. Thà chết chứ ko làm chuột bạch.

Upvote 0
Ung thư làm gì mà chữa dc, cứ hỏi bác sĩ đi, ung thư có chữa dc ko, nếu chữa dc thì chữa, còn ko thì dừng có để cha mẹ mình chịu đau đớn, dày vò làm vật thí nghiệm cho ng ta thử thuốc.
Bọn đó thật ác, kiếm tiền trên xuong máu ng khác. Thà chết chứ ko làm chuột bạch.

ung thư cũng có cái chữa được chứ bạn

Upvote 0
Mình rất hiểu hoàn cảnh bạn hiện tại
Vì mình cũng có người em trai đang làm phó phòng tín dụng trong NH Sacombank
Tương lai đang phơi phới nhưng lỡ mắc căn bệnh hiểm nghèo Ung thư phổi đang giai đoạn cuối
Thực ra chữa Tây Y chả ăn thua gì đâu chỉ làm bệnh nặng thêm
Em mình hiện đang chữa đông y
thấy khỏe hơn tập luyện thêm ngồi thiền luyện khí công
Nên dù thời kỳ cuối nhưng nhiều người vẫn không hay biết và có dấu hiệu đẩy lùi bệnh
Tình cờ mình đọc trên báo thanh niên thấy có một loại nấm có thể chữa trị được các bệnh trên! Đó là nấm lim xanh, có nhiều người ở giai đoạn"ngàn cân treo sợi tóc" mà vẫn qua khỏi!

Upvote 0
nhiu việc qua hôm nay mới quay lại forum làm topic tạm nghĩ exchange!
đây là link em đóng bảo hiểm!
http://mmo4me.com/showthread.php?26553-Danh-sach-cac-dich-vu-Exchange-dong-phi-bao-hiem

tất cả tiền bảo hiểm em sẽ dành cho bạn topic này!
http://mmo4me.com/showthread.php?64296-Mong-anh-em-giup-do-minh-qua-luc-nay&goto=newpost

anh shin ghé qua giúp em dùm nhé! cảm ơn anh nhiều!
Chúc tất cả các member of mmo4vn kiếm thật nhiều tiền và giữ gìn sức khỏe!
thân!

Một đại gia đã vào.... em trai nên lập cái dnah sách nhe

Upvote 0

Lúc nào người nhà cậu bị thì cậu sẽ biết dù chỉ cần 1 tia hi vọng nhỏ nhoi hay có cách nào đó kéo dài cuộc sống thì tất cả mọi người đều sẽ thử làm điều đó ;) Đời còn dài, đừng nói mà không suy nghĩ như vậy cậu à.

Upvote 0
Mong mẹ bạn mau hết bệnh. Ước gì mình có thể giúp bạn. Mẹ mình cũng bị thoát vị đĩa đệm và phải mổ thay 3 đĩa đệm tốn gần 80 chục triệu mà gia đình cũng không dư dã gì cũng phải vay mượn khắp nơi nên mình cũng đã bán cả cái laptop cùi luôn. Giờ thì xài ké máy của bạn ở chung phòng trọ. Nhớ lại lúc đó thiệt khổ mẹ mình vừa mổ xong mình lại cần tiền đóng học phí nữa mà 1 tên scam còn scam của mình 70$, cũng may sau đó nhờ mấy mod với admin bên mmo4you đã tìm ra info và được trả lại nhưng muộn đóng học phí nên kỳ đó kết quả mình bị xóa nhưng vẫn phải đóng tiền học phí kỳ đó. Giờ gia đình mình nợ rất nhiều và mình lại sẽ ra trường trễ hơn mọi người 1 học kỳ. Giờ mình cũng chật vật lắm làm thêm cho công ty khảo sát thì trường cimigo mới có đủ tiền đi học và đóng học phí. Mình nói ra đây để chia sẽ với bạn và mong bạn hãy cố gắng. Hãy cố gắng bạn nhé, trên đời này biết bao nhiêu cảnh khổ mà mình sẽ không có quyền lựa chọn. Mình chỉ có quyền chấp nhận và phải cố gắng vượt qua dù nó có đau đớn hay khó khăn đến mấy. Cố lên bạn nhé, Cầu mong mẹ bạn mau khỏe lại và không chịu quá nhiều đau đớn. Mong các pro vào ủng hộ bạn ấy.

Upvote 0
Tình cờ mình đọc trên báo thanh niên thấy có một loại nấm có thể chữa trị được các bệnh trên! Đó là nấm lim xanh, có nhiều người ở giai đoạn"ngàn cân treo sợi tóc" mà vẫn qua khỏi!

post it thông tin cho a e tham khảo

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,182
171,263
Latest member
mda361

Most viewed of week

Most discussed of week