SCAM Money Banks Online - Moneybanksonline.biz

chơi hiyp thì bạn nên ref theo monitor dể nhận RCB chứ bạn xetang chỉ post site thôi chứ ko có phải là monitor:binhsua39:
có thể dăng kí theo link của monitor dưới chữ kí của xetang dó bạn:binhsua44:

Đúng rồi, $30 mà yêu cầu RCB là rất nhiều, nếu các monitors, nó phải là nhiều hơn $2 đấy, mình chỉ đầu tư hàng ngày làm sao trả được!!!!!!!!!!!!

Account mình là luckyluck1991, tk lr là U8411882. Mình đầu tư 30$ cách đây 4 hôm rồi mà chưa được refback. Xin bạn xetang hãy kiểm tra lại. Cảm ơn.

Vì mình không là Monitors, nhưng chắc bạn là mới nên không biết, mình vẫn trả RCB cho bạn nhưng không nhiều, bạn kiểm tra nhé:

Date: 3/15/2013 6:20 AM
Batch: 135790573
Sent To: U8411882 (Thinh)
Amount: $1.00
Memo: RCB from Xetang!!!!!!!!

Mình chỉ đang rút lợi nhuận của kế hoạch mà vẫn chưa rút hết vốn, nếu như bạn nói, nó thì....................

Mình chỉ đang rút lợi nhuận của kế hoạch mà vẫn chưa rút hết vốn, nếu như bạn nói, nó thì....................
translate
Vì mình không là Monitors, nhưng chắc bạn là mới nên không biết, mình vẫn trả RCB cho bạn nhưng không nhiều, bạn kiểm tra nhé:
sao phải thế nhỉ
:binhsua41:

translate
sao phải thế nhỉ
:binhsua41:

Bạn nghĩ như nào???? mình thấy bạn ko chọn monitor nên trả cho cậu ấy thôi, nhưng chỉ trả lần này thôi bởi vì mình ko là monitor

Mình vẫn để vốn lâu dài bởi vì tình trạng của nó trên các monitors vẫn tốt, chưa có tình trạng xấu

PAYING

PAYING

My next payment received on time :

The amount of 6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U1774021->U1993057. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw to Mrbvdpt from moneybanksonline.biz.. Date: 07:55 14.03.13. Batch: 19033691.

Mình không là Monitor nên không thể chào hang RCB, nhưng nếu bạn tham gia dưới mình, mình có thể trả referral commission tối đa 5%

Thì bạn có nói nè: ai đầu tư dưới link của bạn sẽ được trả refferal commission tối đa 5%. Thì mình đòi cái này mà ^^. Với lại sorry bạn vì mình nhầm refback sang ref commission vì mình tưởng hai cái như nhau. Có gì xin bạn bỏ qua cho !

Last edited by a moderator:
Thì bạn có nói nè: ai đầu tư dưới link của bạn sẽ được trả refferal commission tối đa 5%. Thì mình đòi cái này mà ^^. Với lại sorry bạn vì mình nhầm refback sang ref commission vì mình tưởng hai cái như nhau. Có gì xin bạn bỏ qua cho !

Không vấn đề gì cả, RCB là khác, nó là tiền chia sẻ rủi ro của các monitor do đó chỉ có các monitor mới có thể trả nó, còn RC là khác.

sao mọi người vẫn paying mà mình dính peding hơn 24h rồi

Mình cũng không hiểu lắm, nó vẫn trả hàng ngày mà thanh toán thường rất nhanh, mình cũng vừa rút gốc, không biết nó còn tiếp tục trả không nữa, hôm nay không thấy nhiều bằng chứng thanh toán như hôm qua

nó pay selective rồi, vài người kêu ca rồi, ko nên dep nữa:binhsua41:

Mình vẫn có thanh toán hôm nay nhưng không thể rút hết vốn đành phải deposit lại từ tài khoản:

The amount of 0.75 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U1774021->U3878693. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw to Nguyen Thang from moneybanksonline.biz.. Date: 18:17 15.03.13. Batch: 19111904.

Cho mình hỏi LR với Perfect Money cái nào tiện hơn, mình đang dùng LR :D

cả 24h mà kêu gì bạn mình dính PenDing hơn 2 ngày. kết quả ăn đc ngay quả Quýt :binhsua46:

cả 24h mà kêu gì bạn mình dính PenDing hơn 2 ngày. kết quả ăn đc ngay quả Quýt :binhsua46:

Mình có nhiều site mới hàng ngày mà, bạn cứ theo hết đi, chắc không vấn đề gì đâu, đặc biệt với những thằng ra khoảng vài giờ

đang pending hi vọng mai dậy thấy nó pay
p/s: vẫn thấy nó đang pay cho member:binhsua35:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,757
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom